disney_showroom

như tittle ạ,ko hiểu sao cái idm trên chrome của máy em lúc tải clip trên youtube nó chỉ hiện là audio track only,hay là video track only nghĩa là chỉ tải được file tiếng nhưng không có hình và ngựơc lại tải trên ie11 thì vẫn bình thường,thế này là sao hả các bạn

diemconuong86

Bạn update Chrome và cài lại IDM, nên download IDM mới nhất từ trang chủ và Cr-ack bằng cách chỉnh file host + nhập Serial.

dinhtai_nd_na37

bác tải và mới nhất về cài ... đôi này để tải soft ,và phim (là những clip có độ dài trên 10' mà có chất lương hd 720p or 1080p)

tải về cài ... thằng này chuyên để lướt web , tải mp3 và những clip hd có độ dài duới 10' hay hơn 10' 1 chút nhưng không hd

nhớ vào idm / option /file types và xóa cái mp3 đi để nghe nhạc nó không bật lên đòi tải là ok

chú ý : luôn cập nhật IDM nhé . IDM nó liên tục ra bản mới là có lý do cả đấy

phananhvtc

nhớ vào idm / option /file types và xóa cái mp3 đi để nghe nhạc nó không bật lên đòi tải là ok

chú ý : luôn cập nhật IDM nhé . IDM nó liên tục ra bản mới là có lý do cả đấy Bạn có thử cách này chưa? Bạn giữ phím Alt rồi click vào link nhạc MP3, sẽ nghe bình thường mà không bị IDM tự động bắt link. Khi nào cần download với MP3 thì ta click thẳng vào Link.

mrneophy

Vấn đề tải Clip trên Youtube thì mình nghĩ không nên dùng IDM, vì mỗi lần trình duyệt cập nhật tự động mà IDM chưa cập nhật kịp thì kiểu gì cũng có chuyện. Bạn nên dùng YTD Video Downloader PRO thì hay hơn ( )

vippr0_291

Vấn đề tải Clip trên Youtube thì mình nghĩ không nên dùng IDM, vì mỗi lần trình duyệt cập nhật tự động mà IDM chưa cập nhật kịp thì kiểu gì cũng có chuyện. Bạn nên dùng YTD Video Downloader PRO thì hay hơn ( ) có một dạo mình cũng dùng để tải clip trên youtube nhưng dùng 1 thời gian thì cảm giác là nó tải chậm hơn so với IDM !!! nói j thì nói tải = IDM vẫn là "phê" nhất

hueptm77

có một dạo mình cũng dùng để tải clip trên youtube nhưng dùng 1 thời gian thì cảm giác là nó tải chậm hơn so với IDM !!! nói j thì nói tải = IDM vẫn là "phê" nhất 2 thằng này khác nhau mà bạn, mình tải vẫn thấy nhanh lắm

Các chủ đề có liên quan khác