duong_to_chau

Số là mình đã cài office 10 rồi nhưng mình lại muốn trải nghiệm thử 13 nó ra sao, nhưng lại sợ 13 nó thay thế cho 10 cũng như không, vả lại 10 thì active rồi nếu bị thay thì uổng quá.Ai hướng dẫn dùm mình cách cài song song 10 và 13 để chúng không bị thay thế. các bạn hướng dẫn kĩ kĩ chút vì mình mới tìm hiểu máy tính( năm nay thi IT)

Covey

Office 2013 và office 2010 cũng chẳng khác nhau là mấy đâu bạn. Bạn có thể gỡ bản 2010 ra rồi cài 2013 vào nhưng theo mình thì nên dùng bản 2013 standard cho nó lành vì add key và active online luôn không phải by phone nên đỡ đau đầu.

Danel

thật sự thì thời gian cài lại cũng đáng bao nhiêu

dùng 1 trong 2 cái portable là xong

b4bjmjlo_9x

thật sự thì thời gian cài lại cũng đáng bao nhiêu

dùng 1 trong 2 cái portable là xong Bản portable có cần key kiếc gì không bác, chức năng nó có gì khác bản cài đặt?

Bác nói rõ và cho e cái link down để dành nhé( Em thích vọc máy, trải nghiệm ứng dụng mới)

Barrett

Mình có đọc bài viết này: đại khái là nói về cách cài song song office 2010 và 2013, nhưng nó nói là phải cần hỗ trợ ảo hóa, intel thì máy có máy không mà mình lại intel nên các bạn chỉ rõ chỗ này nhé.

Walworth

phần mềm TwinBridge Chinese Partner for NT V2.0 + sớ hán nôm 2000 lòng chạy trực tiếp trên windows xp ai cần nào thi liên lạc với mình theo địa chỉ sau: [email protected]

Bản portable có cần key kiếc gì không bác, chức năng nó có gì khác bản cài đặt?

Bác nói rõ và cho e cái link down để dành nhé( Em thích vọc máy, trải nghiệm ứng dụng mới) Khỏi cần key gì đâu bác, cứ tải về là xài thôi

sang_pur_29

theo mình bạn nên cài 1 cái thôi để tránh việc phần mềm xung đột gây lỗi hệ điều hành đấy

Các chủ đề có liên quan khác