luxubu88

Bác nào có phân mềm chuyển đổi đuôi DMG sang iso cho mình xin cái link dowload nha. Mình làm theo cách này:
nhưng khó quá bác nào có phần mềm chuyển đổi dẽ hơn cho minh xin cái nha

Bạn down Power ISO rồi cài đặt.

Run PowerISO.

Choose "Tools > Convert" Menu.

PowerISO shows Image Converter dialog.

Choose the source DMG file you want to convert.

Set the output file format to iso file.

Choose the output file name.

Click "OK" button to start converting dmg file to iso.

chocolove215

Bạn down Power ISO rồi cài đặt.

Run PowerISO.

Choose "Tools > Convert" Menu.

PowerISO shows Image Converter dialog.

Choose the source DMG file you want to convert.

Set the output file format to iso file.

Choose the output file name.

Click "OK" button to start converting dmg file to iso.
bạn cho mình xin link dowload phần mềm trên mà giống cái hình được không. Mình thấy phần mềm đó được đấy

Naughton

bạn cho mình xin link dowload phần mềm trên mà giống cái hình được không. Mình thấy phần mềm đó được đấy Trang chủ của PowerISO nè bạn

11a1_mylove

Trang chủ của PowerISO nè bạn
không có link medifre à bạn đưa cái này sau mình biết được. kiếm giùm mình link mediafre nha bạn hiền

lynne_lov_pik

Nếu bạn không rành,bật teamviewer để mình cài cho lẹ mình đang burn nó ra bạn ah. mình dùng extrack here bủrn nó ra ngoài roài mình cài. Không biết cái này cài sau nhỉ

meteor1237

sau mình giải nén medival 2 total war từ files dmg ra xong thì nó có những files này:

Medieval II Total War.app, .journal,.journal_info_block. trong files Medieval II Total War.app có các files sau: Contents,WineskinSettings.app,drive_c. Mấy cái files này làm sau mà cài hả bạn. Bạn chỉ cách mình cài mấy cái files này từ dmg được không. mới dùng PowerISO giải nén ra đó

Frewen

Mình biết cách cài roài Thank bạn lamhoa191997 nhiều nha. Topic này coi như close

Các chủ đề có liên quan khác