at1_007

Chào bạn
Hùi trước mình xài cái in phun của Canon mỗi lần in nó kêu như máy xay lúa! , HP êm hơn nhiều! mà Canon lúc in cứ bị méo mó, ngay cả cái máy photo Canon cty mình đang xài cũng bị méo lệch, lâu lâu lại bị kẹt giấy, chả hỉu nổi! Nên dùng HP tốt hơn bạn à! hiện mình đang dùng HP D1460, rất ok!
Chúc bạn vui!
Mời bạn ghé thăm: Đại Lý Phân Phối MERCEDES - BENZ VIỆT NAM

Jeric

về máy in phun tui khuyên bạn nên dùng canon. Chỗ tui làm hay sử dụng máy in của canon chạy ngon vi vu , nhiều loại giá cỡ 1tr5-3tr thui. nhà tui cũng mới sắm con pixma mx347 3tr xài đã lắm . nó gồm máy in trắng đen/màu ,cực đẹp ,nhất là in ảnh. rồi foto trắng/đen+màu , máy fax, máy scan lun.có wifi ) nếu không thix fax, wifi thì rẻ hơn .mực thì có chế độ in fast tiết kiệm mực lắm, máy chạy êm .canon còn in theo chuẩn ISO IPhần mềm nữa chứ

h nó hiện đại hơn hùi xưa ha :)) hồi xưa cũng xài cái hp mà in chậm , màu xấu h cạch đến già , không biết h có khá hơn ko? H còn có thêm cổng cắm in trực tiếp từ usb và máy ảnh kts, khoái được chỗ đó ) khỏi cần laptop , tiện smiley

Chia sẻ mấy kinh nghiệm non nớt cùng bro !!!smiley

ah quên ..để mình share hình con mình mới mua cho các bạn chiêm ngưỡng

Bradig

Hi bạn, mình dùng cả Canon lẫn HP rồi. Nhưng mình vote cho Canon vì máy của Canon có nhiều chức năng in hay hơn, in ảnh lẫn photo màu được. Mình thấy dòng máy in Pixma Canon rất okie nhé. Nếu bạn nào mua máy dùng trong gia đình thì nên mua con MP276nấy, dùng tốt cực!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Các giải pháp nhằm tăng cường thu hút và nâng cao hiệu quả của hoạt động chuyển giao công nghệ qua các dự án FDI vào Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu động học và công nghệ của laser rắn Cr3+:LiSAF được bơm bằng laser bán dẫn Khoa học Tự nhiên 0
D Ảnh hưởng của các yếu tố công nghệ đến prôtein sữa trong quá trình bảo quản, chế biến Khoa học Tự nhiên 0
D Chức năng tổ chức và quản lí văn hóa, giáo dục, khoa học – công nghệ của nhà nước việt nam hiện nay Luận văn Sư phạm 0
D Năng lực ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động dạy học của giảng viên trường đại học sư phạm Luận văn Sư phạm 0
D Những quá trình sản xuất cơ bản CÔNG NGHỆ SẢN XUẤT PHÂN ĐẠM URE VÀ CÁC CHẤT THẢI ĐẶC TRƯNG, NGUỒN GỐC CỦA CHẤT THẢI Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu xu thế phát triển, những tác động của công nghệ IoT (internet of things) và đề xuất giải pháp quản lý phù hợp Công nghệ thông tin 0
D lập quy trình công nghệ sữa chữa quả piston của búa đóng cọc diesel Khoa học kỹ thuật 0
D CHÍNH SÁCH THÚC ĐẨY SỰ HÌNH THÀNH VÀ PHÁT TRIỂN DOANH NGHIỆP KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ: KINH NGHIỆM CỦA Khoa học kỹ thuật 0
L Tìm hiểu công nghệ CA và ứng dụng của nó trong TMĐT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác