nthanhxuan80

Tình hình là em phải nộp bài. Ông thầy không cho copy mấy cái của người ta. Em không biết ổng làm cách nào để xem bài word mình có copy đoạn nào của người ta hay không. You nào biết cách nào để wa mắt ông thầy và cách để kiểm tra bài nha!!! thanks bro trước

Dagoberto

Ổng chỉ cần nhìn người nói chuyện với người đó vài câu là ông ấy biết ngay là bài ấy có phải do người đó viết hay ko.

MV_R

[url=http://upanh.com/view/?id=0vtc5r5j7uc][/url]

Bạn cho mình gửi ké câu hỏi nhé!

các bạn ơi, mình dùng table để đánh tiêu đề văn bản, canh chỉnh cho đều. Nhưng máy tính của mình bị lỗi là khi canh giữa các text trong table, nó toàn chỉnh canh phải, mình chọn auto fix to windows hay contents đều không được. Mình có đính kèm hình ảnh, các bạn giúp mình mới.

long_pham982

Theo mình cách tốt nhất mà biến của người ta thành của m thì bạn chỉ có lĩnh hội nội dung đó, hiểu và có thể giải thích được nội dung đó. Chứ không nên đi tìm cách chiuáar, hay thế này thế kia...

sisi_hateyou

[url=http://upanh.com/view/?id=0vtc5r5j7uc][/url]

Bạn cho mình gửi ké câu hỏi nhé!

các bạn ơi, mình dùng table để đánh tiêu đề văn bản, canh chỉnh cho đều. Nhưng máy tính của mình bị lỗi là khi canh giữa các text trong table, nó toàn chỉnh canh phải, mình chọn auto fix to windows hay contents đều không được. Mình có đính kèm hình ảnh, các bạn giúp mình mới. Sau khi bạn đã chọn canh giữa text:
Cách 1:

Bạn kéo Indent phải trái trên thước cho trùng với các cạnh đứng của bảng.
Cách 2:

Chọn cả bảng tiêu đề, chuột phải rồi chọn Table Properties, chọn Cells, chọn Options. Gỡ chọn Same as the whole table rồi chỉnh các số là 0, click OK, OK.

cuopduong81

Sau khi bạn đã chọn canh giữa text:
Cách 1:

Bạn kéo Indent phải trái trên thước cho trùng với các cạnh đứng của bảng.
Cách 2:

Chọn cả bảng tiêu đề, chuột phải rồi chọn Table Properties, chọn Cells, chọn Options. Gỡ chọn Same as the whole table rồi chỉnh các số là 0, click OK, OK. Thank bạn

Các chủ đề có liên quan khác