hyme_guagua

Tình hình là em có dùng sim sv đăng ký mimax lắp vào dcom nên khi bị thế này bọn Viettel nó không hỗ trợ ( cay)

Vấn đề của em như sau: sau một thời gian dùng bình thường ( phá băng thông tốt) đến sáng nay kết nối hình như bị lỗi ( 619 thì phải), đến lần 2-3 thì được nhưng thông số hiển thị mạng kết nối ( trong windows task manager) từ 7Mbps chuyển về 236 kbps.

Mình đã thử đăng ký thêm cước không hạn chế tốc độ, đổi sim, xoá driver cũ cài đặt lại vẫn như vậy.

Vậy mong các bạn cho em ý kiến. hiện em đang phải dùng điện thoại phát wifi ( ót đt lắm).

Thank các bạn nhiều @@

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Thưa bác sĩ, khi nói rằng không nên quên các đòi hỏi về tình dục, ông muốn nói tới cả đàn ông và đàn Sức khỏe sinh sản 0
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Các bác cho e hỏi cái, muốn bỏ chọn Windows Media Player Network Sharing Service thì làm như thế nào Thủ thuật tin học 0
C Mình muốn hỏi các lập gian hàng trên trang alibaba? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
I Mình muốn hỏi các loại thực phẩm tốt nhất cho người bị tiểu đường? Ẩm thực 0
H Tôi muốn hỏi các vấn đề liên quan đến kế toán bán hàng Việc làm 0
C các bạn cho mình hỏi mình muốn lấy những hàng giầy dép hiệu của hãng lacotes DG LV thì mối bán sỉ ở Thời trang & Phong cách 0
L các anh chị cho em hỏi bây giờ em muốn mở shop bán quần áo, thì em nên làm gì ạ Thời trang & Phong cách 0
C Em muốn hỏi điện thoại di động của các chuyên gia về XKLĐ, VÀ nếu XKLĐ sang ĐÀI LOAN thì lương khoản Việc làm 0
S Tôi muốn hỏi : các anh chi cho em hỏi là Cô em, tức là em ruột của Ba, bị mất thì theo bộ luật lao t Việc làm 0

Các chủ đề có liên quan khác