aloha_everyone

Bước 1:Chọn Tài khoản=>Thiết lập tài khoản

Bước 2:Chọn Bảo Mật=>Khóa Tài Khoản

Bước 3:Chọn Lý Do:Chỉ là tạm thời. tui sẽ trở lại.

Sau khi tài khoản của bạn được khóa lại sẽ bị đăng xuất ra.Sau đó bạn mở khóa tài khoản của mình bằng địa chỉ mail mà mình đăng ký cho tài khoản facebook này.

Sau khi đăng nhập vào,giao diện facebook của bạn sẽ trở lại bình thường.

Chúc các bạn thành công

starious_1516

mình muốn giao diện fb mới thì làm thế nào o_O Bạn có thể vào đây:

Copy tất cả(Ctrl A) rồi qua tab Facebook ấn f12=>chọn thẻ console=>Ctrl V=>Enter 2 lần và đợi khoảng 5-10s là được

Arthur

Bạn có thể vào đây:

Copy tất cả(Ctrl A) rồi qua tab Facebook ấn f12=>chọn thẻ console=>Ctrl V=>Enter 2 lần và đợi khoảng 5-10s là được Hình như cái trò này...là trò tăng sub phải không nhỉ ???

P/s:

Alike_lovely

Mình khuyên mấy Bác đừng có ý định lấy lại giao diện cũ mà chi cứ để cho em nó lành kẻo không fb nó khóa lại thì phải đi mượn hay mua sim 10 số thì Mệt...

P/s: Chơi và quản lý nhiều nên fb nên có nhiều kinh nghiệm để share ( hơi quá các bạn đừng ném gạch)

Lathrop

ai giúp e với, tự nhiên trên khung chat facebook của e bị mất cái biểu tượng camera để gọi điện, ai biết khắc phục tình trạng này giúp e với ah !!

angel_lovely_08

ai giúp e với, tự nhiên trên khung chat facebook của e bị mất cái biểu tượng camera để gọi điện, ai biết khắc phục tình trạng này giúp e với ah !! Bạn cho Mình xin 500 ảnh...

Để con biết/// bệnh tình của em nó

eya_ox_cuaem9x

Bước 1:Chọn Tài khoản=>Thiết lập tài khoản

Bước 2:Chọn Bảo Mật=>Khóa Tài Khoản

Bước 3:Chọn Lý Do:Chỉ là tạm thời. tui sẽ trở lại.

Sau khi tài khoản của bạn được khóa lại sẽ bị đăng xuất ra.Sau đó bạn mở khóa tài khoản của mình bằng địa chỉ mail mà mình đăng ký cho tài khoản facebook này.

Sau khi đăng nhập vào,giao diện facebook của bạn sẽ trở lại bình thường.

Chúc các bạn thành công làm rồi được quái đâu.. mà trên mạng ai cũng share cái này..

dragonred56

làm rồi được quái đâu.. mà trên mạng ai cũng share cái này.. uh sao không được ta? dùng cái mới muốn bỏ fb!

cunhoanhi

mình thấy ai cũng bị đổi giao diện rồi có mình vẫn chưa bị. Không hiểu tại sao các bạn mình lại bị và được như vậy

trecontimdoco

mình thấy ai cũng bị đổi giao diện rồi có mình vẫn chưa bị. Không hiểu tại sao các bạn mình lại bị và được như vậy Cái này fb nó áp dụng đại trà, chắc của bạn sớm muộn gì cũng sẽ có.

mình đăng kí dùng thử ngay từ đầu thế mà giờ đại trà rồi nó vẫn chưa cho thử. Đứa không đăng kí thì nó lại chuyển sang cả nửa năm rồi. Fb làm ăn như c

mình đăng kí dùng thử ngay từ đầu thế mà giờ đại trà rồi nó vẫn chưa cho thử. Đứa không đăng kí thì nó lại chuyển sang cả nửa năm rồi. Fb làm ăn như c mình thì lại thích giao diện cũ hơn. nhưng không sao, lâu lâu thay đổi sang giao diện mới lại thấy hay hay

Các chủ đề có liên quan khác