Đầu tiên là vào Cờ rôm.Sau đó vào trang cá nhân.rồi ấn Ctrl+U.Sau đó ấn Ctrl+F.rồi điền List.top.Nó hiện ra nhiều code trang cá nhân của người hay vào fb mình rồi PASTE vào (XXX là code trang cá nhân người đó).CODE nào đầu tiên thì người đó hay vào xem nhất.Thấy mn bảo cái đó là người đang onlinee bên tay phải nhưng em kiểm tra thì không phải như thế.Có người bảo đó là những người mình vừa CHAT xong thì mình kiểm tra lại cũng không phải.Ai biết giải thích hộ em với.Em cám ơn

Faer

Cái này nó câu sub đó, đại loại bạn làm theo thì fb bạn sẽ theo dõi hàng loạt fb khác mà bạn không hề hay biết.

Đây là cách lừa đảo phổ biến mà nhiều người do tò mò nên hay gặp phải.

hen_xui

mấy cái lừa đảo đó mình biết rồi.Đấy là mấy cái app bọn hacker hay làm để câu like hay nó cho mình 1 cái LINK xong paste vào.Nhưng cách này là sử dụng trên trình duyệt web và tìm mấy cái mã thông qua trang cá nhân của mình chứ có phải dùng app hay copy link lạ nào đâu.mình có tìm thấy code của người đứng đầu tiên và paste vào ra trang cá nhân của 1 mình dùng facebook khác mà( người này là người yêu cũ của mình) mình thấy có vẻ chuẩn.nhưng không biết thế nào.

Các chủ đề có liên quan khác