Luk

Đã ai dùng Giga home của CMC rồi thì chia sẻ em ít kinh nghiệm và tư vấn luôn giúp em với nhé:

Chả là nhà em neo người, chỉ có bố mẹ với em thôi mà hàng ngày em đi làm suốt, tối về mệt cũng ít lướt web nên dùng gói 285k/ tháng của FPT thấy lãng phí quá. Hôm trước có người giới thiệu chuyển qua sử dụng internet truyền hình cáp Giga Home của CMC cho tiết kiệm, lại có cab xem truyền hình luôn, đỡ tốn tiền cab hàng tháng nữa. Em thấy cũng hay hay nhưng không rõ chất lượng của gói này thế nào? Sợ của rẻ của hôi thì cũng chán lắm ạ

đang sài và khuyên bạn không nên sài .... mỗi lần có gì trục trặc , gọi tổng đài chăm sóc khách hàng , tốn tiền điện thoại dã man , nói cả buổi @@

secret_spy2710

đang sài và khuyên bạn không nên sài .... mỗi lần có gì trục trặc , gọi tổng đài chăm sóc khách hàng , tốn tiền điện thoại dã man , nói cả buổi @@ mạng của vtvcab đúng không bạn, chất lượng thế nào ạ ?

aitran131

Chuẩn. Nhà có 1 người mà dùng cả gói gần 300k thế kia thì chết tiền mất

b0ys0ck_ng0c

Trước giờ em cũng mới dùng mạng của VNPT và FPT thôi chứ chưa dùng CMC bao giờ. Thế giá cả thế nào hả bác?

Brady

Nhưng mà gộp chung 2 đường dây như vậy thì có sợ chậm không bác? Nhà em có mỗi một dây mà nhiều lúc cũng lag lên lag xuống rồi.

Xiomar

Tối về mới lướt web tý thì lắp mạng làm gì cho tốn kém. Hay là dùng 3G đi bác ơi...

hellangel_85

Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền

baby14170311

tới với cáp quang vitetel đi ftth 12mb , coi lại có km k , chứ mình mới lắp 192.500đ tháng , muốn zô truyền hình tháng thêm 65k

ha_anh_p3o

Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền Cho mình thêm ít review nữa bạn ơi, nhà bạn dùng gói bao tiền, tốc độ thế nào, có hay bị mất mạng k. tksss

Cosmo

Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền em cũng được mấy thằng bạn bảo nên dùng cmc cho tiết kiệm vì em không dùng nhiều, nhưng sợ nhà mạng này ít nổi thì chất lượng không tốt lắm. thế bác dùng thấy được ạ?

Các chủ đề có liên quan khác