mấy anh cho em hỏi em có tải 1 bản windows xp về cài lúc đầu nó không nhận driver loa lần đầu khi lấy đĩa driver của máy cài hay lần thứ 2 dùng wan driver đều bị lỗi này bây giờ nghe loa không được lun

Carlo

dùng wan driver không được thì bác lên hẳn trang chủ down driver về cài, cái này đơn giản mà

Không phải của nó mà ép uổng thì làm sao được. Với windows XP tốt nhất là tìm và download đúng driver cho sound card, theo đúng HĐH Win. Sound onboard thì download drivers theo main. Bạn cũng nên cài chipset drivers.

Culbart

Không phải của nó mà ép uổng thì làm sao được. Với windows XP tốt nhất là tìm và download đúng driver cho sound card, theo đúng HĐH Win. Sound onboard thì download drivers theo main. Bạn cũng nên cài chipset drivers. mình có đĩa lúc mới mua máy người ta cho mà bạn được không mình không biết tìm driver ở đâu hết bạn tìm giùm mình nha

bạn gõ tên main lên google sẽ có driver trang chủ để down lúc mới mua máy thì người ta cho mình cái đĩa driver mình cài cũng bị lỗi như vậy bạn xem giúp mình với

lamphong_02

chuyển sang tab system đi bạn

quan trọng là cái tên main, ví dụ main asus 50l, hay main giga gì gì đấy....

chuyển sang tab system đi bạn

quan trọng là cái tên main, ví dụ main asus 50l, hay main giga gì gì đấy.... và bạn chuyển tiếp sang tab Sound xem máy đã nhận được Sound card chưa:

mấy anh cho em hỏi em có tải 1 bản windows xp về cài lúc đầu nó không nhận driver loa lần đầu khi lấy đĩa driver của máy cài hay lần thứ 2 dùng wan driver đều bị lỗi này bây giờ nghe loa không được lun
mình trước xùng xài windows xp main foxcom cũng bị trường hợp như bạn, nếu có đĩa driver thì cài bằng đĩa cho nhanh lên mạng lần lâu lắm

Các chủ đề có liên quan khác