musvn_fanleague

Firefox mấy thím mở 1 phim bao nhiêu.firefox e mở có 1 bộ phim ngốn 550mb .thế là bình thường hay quá nặng ạ

Firefox mấy thím mở 1 phim bao nhiêu.firefox e mở có 1 bộ phim ngốn 550mb .thế là bình thường hay quá nặng ạ Cũng không thường, nhưng không nặng quá. Máy bạn sài windows gì? Máy mình mở 1 phim ~ 400MB (Xem youtube)

FireFox vốn ngốn ram mà bạn, ngốn ram nhiều hay ít còn phụ thuộc chất lượng phim bạn xem nữa, xem full HD thì .....

h_kute

Như thế là bình thường bạn ạ, không phải lo đâu. Máy mình cũng vậy à, chạy mượt + ổn định là được, chuyện ngốn RAM thì chrome nhiều khi còn ngốn cả GB lận.

Alrik

Bằng sao được IE 10 bạn ơi Firefox mấy thím mở 1 phim bao nhiêu.firefox e mở có 1 bộ phim ngốn 550mb .thế là bình thường hay quá nặng ạ

hungviet99

Có ngốn nhiều ram không còn phụ thuộc vào cấu hình máy, với lại bác bật những tab gì

máy e windows 7 ram 4gb xem phim hd trên hayhaytv.net ạ.e thấy nó kình quá có khi nào do card màn hình ko, bạn cài thử chrome xem video coi ngốn ram ghê hơn không

Frederico

Như mình mở 10 tab FF cũng hơn hơn 400 mb đây có sao đâu chừng ấy là bình thường nhé

Các chủ đề có liên quan khác