không hiểu sao lúc trước firefox tải ảnh trang web bình thường, sau đó có cài addon abp chặn qc nhưng do 1 lần sơ xuất bấm chặn luôn hình ảnh ở site đó, nhưng bây giờ thì gỡ addon đó ra rồi nhưng vẫn không tải được ảnh ở site đó, chỉ thỉnh thoảng thì nó tải được nhưng đa số là không, cũng đã thử gỡ firefox ra và cài lại nhưng không hiệu quả, có ai có cách nào giúp mình không?

lon_blog

Mìnhhf cũng không rõ về cái này lắm, bạn thử xóa abp đi rồi cái lại nó xem sao, mình dùng admuncher thấy ổn hơn, chặn xong bỏ chặn dễ hơn không hiểu sao lúc trước firefox tải ảnh trang web bình thường, sau đó có cài addon abp chặn qc nhưng do 1 lần sơ xuất bấm chặn luôn hình ảnh ở site đó, nhưng bây giờ thì gỡ addon đó ra rồi nhưng vẫn không tải được ảnh ở site đó, chỉ thỉnh thoảng thì nó tải được nhưng đa số là không, cũng đã thử gỡ firefox ra và cài lại nhưng không hiệu quả, có ai có cách nào giúp mình không?

bạn phải remove sạch firefox rồi cài lại

vì adb nó add bộ lọc vào trong bộ lọc của firefox thì phải

Bạn bấm tab Trợ giúp (Help) -> Thông tin xử lý sự cố (Troubleshooting) -> bấm vào "Đặt lại Firefox" trong khung "Đưa Firefox về trạng thái mặc định".

osakaa5

- Phải chi bạn đừng gỡ ABP thì chỉ cần vào Preferences, Custom Filters, Delete những địa chỉ hình ảnh bạn đã chặn.

- Giờ bạn cài lại ABP rồi vào như trên để bật xem hình ảnh bạn đã chặn.

Các chủ đề có liên quan khác