vyt_buon

Mấy hôm trước em còn vào được google chrome, tự nhưng hôm nay em không vào được google chrome! google chrome toàn bị lỗi load chậm thui. Nếu ai giúp được em,thank

huongthuy_icb

ko vào được google chrome ràu bị load chậm là sao bạn, ý bạn là vào web chậm ấy hả ?

love.okio

Mấy hôm trước em còn vào được google chrome, tự nhưng hôm nay em không vào được google chrome! google chrome toàn bị lỗi load chậm thui. Nếu ai giúp được em,thank ý bạn là sau khi khởi động chrome lên,lúc load trang web nó load bị chậm hả

Yeung

ukm! khi vào google chrome thì nó cứ chậm không vào được google qua giờ bác thử dùng 1 trình duyệt khác truy cập web xem có bị thế không.VD: cờ rôm+, firefox

Kitten_Chubby

gôgle chorme chậm hổm h không biết vì sao từ ngày có bản 28. nhiêu đó @@

lúc mới mở máy lên cứ nghĩ chưa "nóng máy" ai nhè zo chorme thiệt mờ firefox chạy bt

thanh_thuong_tt

Công nhận là dạo này Chrome chạy hơi chậm, mình load tầm 4-5 page là thấy quay quay mãi mới load được, chả hiểu vì sao!

zen_nhok

Google Chrome load trang web chậm có thể còn do đường truyền của bạn nưa, Theo đánh giá là trình duyệt nhanh và nhẹ nhất hiện nay rồi

huonglan4932bis

thư 1: nhất bạn gỡ Google chrome, Flash ra cài lại sạch sẽ

thứ 2: Dùng KAV update ngon xong rồi quét toàn bộ máy, nhớ là phải toàn bộ vì hầu hết những con như Virus ce đều có khả năng lây trong toàn bộ các file *.exe, thế nên quét không sạch sẽ thì khả năng tái phát là 100%, quét xong thì dùng CCleaner quét dọn rác máy tính luôn.

thứ 3: Kiểm tra = Task Manager xem các process nào đang chạy rồi check xem có process lạ nào không rồi dùng KAV quét máy tính lại hay remove một số thứ không cần thiết

lyxuan

Chome thường khởi động nhanh và load trang cũng nhanh hơn FF nhưng lại hơi bị ngốn ram.

Mình dùng chome dạo này cũng hơi đơ đơ, chẳng hiểu sao.

Các chủ đề có liên quan khác