chuyenxelybiet

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Kế hoạch xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001: 2000 tại Công ty Sông Đà 9
2
việc áp dụng hệ thống, bên cạnh đó nêu lên những thuận lợi cũng như những khó
khăn mà Công ty cần khắc phục, đặc biết luận văn cố gắng đưa ra những giải
pháp cụ thể, sát với tình hình thực tế, giúp cho Công ty thực hiện tiến hành áp dụng
hệ thống thành công và duy trì hệ thống có hiệu quả.

Với mong muốn góp thêm một vài ý kiến nhỏ bé của mình về quá trình áp
dụng ISO 9001: 2000 tại Công ty, tuy nhiên do trình độ lý luận cũng như thời gian
có hạn, nên vấn đề nghiên cứu của tui không thể tránh khỏi những thiếu sót. tui rất
mong nhận được sự giúp đỡ và góp ý của các Thầy cô giáo để có thể hoàn thiện hơn
cho những nghiên cứu sau này.

tui xin bày tỏ sự cảm ơn chân thành tới các Thầy cô giáo trong khoa
QTKDCN& XD, đặc biệt là các Thầy cô trong bộ môn quản trị chất lượng; các anh
chị, cô gooooo trong Công ty Sông Đà 9 đã hướng dẫn chỉ bảo tui trong thời gian thực
tập. Đặc biệt tui chân thành Thank Thầy giáo Nguyễn Việt Hưng đã trực tiếp hướng
dẫn tui hoàn thành luận văn này.

Hà Nội, tháng 5 năm 2002
Sinh viên thực hiện: Ngô Trí Quang
Cũng như cỏc doanh nghiệp Việt Nam núi chung, cỏc doanh nghiệp tư vấn, xõy dựng núi riờng muốn quản lý tốt chất lượng tư vấn, cụng trỡnh, sản phẩm, dịch vụ của
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

tctuvan

Trích dẫn từ sesshoumaru500:
mod ơi, cho mình xin file đề tài này với :)

Của bạn đây nhé

Nhớ thank cho chủ thớt

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác