vuminhduc_vt

mình đang có ý định làm cái đĩa windows 7,win8,win8.1 ghi ra đĩa nhưng mình muốn tích hợp Cr-ack vào đĩa nhưng không biết như thế nào ai biết chỉ e với

tích hợp Cr-ack vào đĩa cùng với bản windows ý khi cài đặt nó tự Cr-ack luôn

thanhsssk mọi người nhé

nangtienca004

RemoveWat <----- ném lên đĩa luôn . Cài windows xong thì chạy thằng này .

Giờ người ta chuyển sang cài bằng usb hết rồi mà bạn còn cài bằng đĩa ah .

nguyenreport

Bạn down Win7 trên VNZ,rồi down Windows loader.Bạn dùng Phần mềm Nero Burning Rom,burn ra đĩa rồi chạy thôi

Quinn

RemoveWat <----- ném lên đĩa luôn . Cài windows xong thì chạy thằng này .

Giờ người ta chuyển sang cài bằng usb hết rồi mà bạn còn cài bằng đĩa ah . thì usb mình cũng muốn làm vậy mà

Bạn down Win7 trên VNZ,rồi down Windows loader.Bạn dùng Phần mềm Nero Burning Rom,burn ra đĩa rồi chạy thôi bạn có thể nó rõ hơn được không vậy ??

frigidmoon

ai có thể hướng dẫn cụ thể được không vậy ???

có bài viết hay video càng tốt ạ

lovely_yoyo

mình khuyên bạn nên tạo bộ cài windows trên usb chứ không nên dùng đĩa vì đĩa rất dễ xước => cài windows bị lỗi

dùng phần mềm làm bộ cài windows trên usb . cách làm rất dễ : chỉ cần format usb về định dạng ntfs rồi mở ứng dụng , click setup to usb chờ nó chạy xong là đã có 1 usb sẵn sàng để cài Win... sau đó nếu muốn có thể copy thêm những này vào là ok

quocbao_1000

mình khuyên bạn nên tạo bộ cài windows trên usb chứ không nên dùng đĩa vì đĩa rất dễ xước => cài windows bị lỗi

dùng phần mềm làm bộ cài windows trên usb . cách làm rất dễ : chỉ cần format usb về định dạng ntfs rồi mở ứng dụng , click setup to usb chờ nó chạy xong là đã có 1 usb sẵn sàng để cài Win... sau đó nếu muốn có thể copy thêm những này vào là ok Thank bạn nhé

Dack

Mình thấy chủ thớt hỏi là tích hợp Cr-ack vào windows rồi ghi cái windows đó ra đĩa, trong khi cài đặt thì nó tự động Cr-ack luôn mà ở dưới thấy mấy bác toàn chỉ là ghi thêm soft Cr-ack vào đĩa

Theo mình nghĩ thì phải sửa file windows iso, sorry mình k bjk nhiều về vụ này nên k chỉ tường tận cho bạn được. Mình toàn lên 4rum nhờ bác toantam active by phone thôi

Các chủ đề có liên quan khác