hermione_1010

như tít, em đang cần tìm đầu đọc thẻ loại này hay thể đa di năng nhưng phải có cổng đọc thẻ này, em đang ở HN thì nên mua ở đâu, thanks các bác

mình nghĩ cái này đọc được. vào chơi tích điểm đổi quà là được thui. không thì ra chợ trời hỏi xem

mình nghĩ cái này đọc được. vào chơi tích điểm đổi quà là được thui. không thì ra chợ trời hỏi xem chơi như nào vậy bạn, mà mua thì mua ở đâu

Bạn có thể vào các cửa hàng bán phụ kiện điện thoại di động hay của hàng vi tính có đủ các chủng loại adapter, đầu đọc thẻ nhớ. Bạn có thể mang theo thẻ nhớ bạn có để dễ kiểm tra.

Erving

chơi như nào vậy bạn, mà mua thì mua ở đâu Nếu chơi thì bạn đk thành viên rùi vào mục góc thư giãn trả lời câu đố. hay bạn có thể mua trực tiếp của Kas nhưng đấy là giá ảo. Bạn ra chợ trời chỗ phố huế hỏi xem vì chỗ ấy hay bán đồ điện tử. hay mình có thể đổi điểm bán lại cho bạn 100k nếu muốn.

Huntingtun

*************, lương thế vinh... không thì vào hẳn trần anh, phúc anh mediamart cho máu

baby_baby_candy

Bác cần loại đầu đọc chât lượng như thế nào? Nếu phình phường thì như bác pum90 nói là thẳng tiến chợ trời. Còn xin hơn chút vào các trung tâm điện máy, muốn xịn nữa thì hàng xách tay từ Mỹ, các nước Châu âu, các thương hiệu nổi tiếng như Lexa, Sandisk... Bác cần dòng cao cấp thì a lô em.0983987272

Các chủ đề có liên quan khác