honghanh_429

Ai hay dùng Fshare và 4Share cho mình hỏi cái. File trên Fshare thì lưu trũ được bao lâu( nếu như mình có tài khoản vip 1 năm). Mình thấy ở trên chỗ chính sách của Fshare thì nó bảo sẽ xóa File sau 30 ngày không down. Mình không hiểu xóa file sau 30 ngày không down là như thế nào. Còn 4Share thì Size file tối đa up được là bao nhiêu( nếu có tk vip) ở chỗ chính sách của 4Share có ghi 50GB(Tool) và 2GB(Web). Mình không hiểu 50GB(Tool) và 2GB(Web) là gì. Ai biết giúp cái. Cuối cùng mình muốn hỏi nên xài host nào trong 2 host trên, Thanks

quynhvth

mấy cái này cũng không hiểu lắm, up dùm, mà ai biết có host nào mà tốc độ down ngang với Fshare và 4Share không.

neu_1326

Hình như 50GB Tool hay 2GB Web ấy là dùng lượng file tối đa upload theo 2 cách đấy thì phải. Mình thì dùng tk VIP nhưng toàn dùng down phim nên không để ý đến upload ^^!

MrKen_pr09x

tài khoản của bạn là VIP thì bao giờ hết thời gian VIP thì file sẽ bị delete sau mấy ngày còn vụ xoá file sau 30 ngày không down thì mình thấy nếu bạn không vào tài khoản của bạn thường xuyên thôi chứ mình chưa thấy có kiểu xoá thế bao giờ. Bạn có thể vô mục hướng dẫn của trang chủ để biết thông tin

Chetan

4share thì khi nào bạn còn VIP nó sẽ không xóa file, khi nào bạn hết VIP nó cho bạn 1 tuần để nạp tiếp, nếu bạn không nạp thì nó xóa

Fshare thì khi bạn còn VIP nó cũng vẫn sẽ xóa file nếu 30 ngày không có ai download file đó, có 50 GB dung lượng đảm bảo thì file sẽ không bị xóa mặc dù không ai download

50GB(Tool) và 2GB(Web) tức là nếu bạn upload trực tiếp từ web thì dung lượng file bạn upload được là 2GB, còn nếu bạn dùng tool để upload thì dung lượng file tối đa bạn upload được là 50GB. Ví dụ như bạn có DVD 4GB thì bạn không thể upload được từ web mà phải dùng tool mới upload được

river_711

mấy cái này cũng không hiểu lắm, up dùm, mà ai biết có host nào mà tốc độ down ngang với Fshare và 4Share không. ♥ღ. tùy thuộc mạng bạn sử dụng của nhà nào, và các hỗ trợ bạn sài phụ thêm vào tốt ko, chứ còn đôi lúc các sever ngon vẫn đơ đơ, và các sv chậm vẫn dow ầm ầm .ღ♥

203_c10

*4share: thời gian lưu file = thời hạn vip + 7 ngày

*fshare:

- 50gb dung lượng đảm bảo: thời gian = thời hạn vip

- 250gb không đảm bảo: 30 ngày không down.

Blagden

mh thấy vip Fshare có lợi hơn vip 4share nhỉ, ghét nhất cái vip của 4share cứ bị giới hạn dung lượng download

nhim_xu_violet

Mà tiện thể mấy bạn cho mình hỏi luôn, máy mh cài song song windows 7 và windows 8 trên một máy, nh hôm nay mh nghịc trên windows 7 thế nào mà giờ cpu lúc nào cũng full, ram thì bình thường như mọi khi, lag không thể dung được, khi mh chuyển sang windows 8 (vẫn trên máy đó,cài song song mà) thì cũng có hiện tượng như thế, nhưng lúc bị lúc không, mh định cài lại win, vì win7 là windows gốc, nếu mh cài lại windows 7 không biết tình trạng này có hết không, vs sao mh nghịch trên windows 7 mà windows 8 cài song song cũng bị lỗi lây nhỉ, ai giúp mh với.thanks nhiều !

mấy cái này cũng không hiểu lắm, up dùm, mà ai biết có host nào mà tốc độ down ngang với Fshare và 4Share không. megashare

thuongthuong210

mh thấy vip Fshare có lợi hơn vip 4share nhỉ, ghét nhất cái vip của 4share cứ bị giới hạn dung lượng download giờ VIP còn 60Gb 1 ngày thôi nó làm thế sợ dân VN mình share cho nhau mà
Mà tiện thể mấy bạn cho mình hỏi luôn, máy mh cài song song windows 7 và windows 8 trên một máy, nh hôm nay mh nghịc trên windows 7 thế nào mà giờ cpu lúc nào cũng full, ram thì bình thường như mọi khi, lag không thể dung được, khi mh chuyển sang windows 8 (vẫn trên máy đó,cài song song mà) thì cũng có hiện tượng như thế, nhưng lúc bị lúc không, mh định cài lại win, vì win7 là windows gốc, nếu mh cài lại windows 7 không biết tình trạng này có hết không, vs sao mh nghịch trên windows 7 mà windows 8 cài song song cũng bị lỗi lây nhỉ, ai giúp mh với.thanks nhiều ! máy mình khi cài mới CPU cũng lên 100% nhưng khởi động lại thì hết. nhiều khả năng bạn dính virus rồi xin chia buồn bạn, giờ bạn nên quét virus đi

bachkim_8k_9x

máy mình khi cài mới CPU cũng lên 100% nhưng khởi động lại thì hết. nhiều khả năng bạn dính virus rồi xin chia buồn bạn, giờ bạn nên quét virus đi không phải virut đâu, đang dung bt, bùn bùn mh nghịch regedti mà chả hiểu sao nó bị lỗi thế mới khổ, , virut quét chán chê vâ vẫn thế, chắc mai phải cài lại rồi

lina_232000

Nghĩa là up ở trang up,4share.vn thì tối đa là 2GB còn up bằng 4share tool thì tối đa là 50GB

Các chủ đề có liên quan khác