Rusty

máy mình cứ bị các thông tin tra cứu , bóng đá , câu đố ..... khủng bố .Tìm mãi mà không có cách nào hủy cái dịch vụ này .ae nào biết chỉ mình với ? Thanks nhiệt tình

sweetjerry2007

Hỏi tổng đài ý ... lên đây hỏi làm j ^^ hỏi mấy con đấy nó bảo .... a phải nói rõ tịnh trạng , tin nhắn , mình đăng kí thế nào ... ** hiểu được.Mình có dk ** đâu mà nói vậy.

hỏi mấy con đấy nó bảo .... a phải nói rõ tịnh trạng , tin nhắn , mình đăng kí thế nào ... ** hiểu được.Mình có dk ** đâu mà nói vậy. Hỏi xong thì cũng phê lắm . Đk chắc do bạn không để ý dịch vụ gì đó đk tự động hay có sẵn từ trước thôi

Vandenberg

bí quá thì mang lên trung tâm chăm sóc khách hàng bạn ah, chứ cái bọn tư vấn đó nó lề mề lắm

diep_1809

bạn chủ Phần mềm số thuê bao vào inbox mình kiểm tra và hỗ trợ cho nhé. Tks.

boutique_84

máy mình cứ bị các thông tin tra cứu , bóng đá , câu đố ..... khủng bố .Tìm mãi mà không có cách nào hủy cái dịch vụ này .ae nào biết chỉ mình với ? Thanks nhiệt tình chào bạn: bạn soạn tin nhắn HUY BD MÃGIẢI rồi gửi đến 5155 nhé. mã giả của bạn có thể tham khảo tại đây:

mình cũng từng bị như bạn, bực bội chịu không được, gọi tổng đài VT thì kêu không có dịch vụ nào như thế, cuối cùng mình cũng tìm ra được.

bạn cần hổ trợ ji thêm cứ alo mình nha: 0962125910

Các chủ đề có liên quan khác