hongha912

Vào

Chuyển ngôn ngữ qua : English ( US )

Xong vào

đổi tên như bình thường

Lưu ý : Một số nick không đổi được nha

Còn cách 2 là fake chứng minh nhân dân nước ngoài để đổi tên,cách này hướng dẫn sau

Giờ thank em phát

nhoc_catinh86

Chờ topic này cả buổi chiều xem có ai đăng ko. May có bác rìu vàng đăng

Để mình check thử..thanks bác

Henson

Chờ topic này cả buổi chiều xem có ai đăng ko. May có bác rìu vàng đăng

Để mình check thử..thanks bác là sao ...........................

toilapn

là sao ........................... là biết đổi được nên chờ vnz mình có ai lập topic hướng dẫn không may mà có bác thanks a.

tuandungpuppy

đơn giản vậy à?? Facebook mình vẫn còn lượt đổi tên, chưa test được nhưng có vài bác nói đổi được rồi thì kiếm ai đổi 5 lần rồi cho họ test >> Thank bác

phuongthekien

là biết đổi được nên chờ vnz mình có ai lập topic hướng dẫn không may mà có bác thanks a. thích đổi thì thiếu j cách,trên vnz này share trick liên quan tới facebook không ma nào quan tâm nên chán,ko share trên này.Lâu lâu share vài trick cho ae thôi

tùy nick,xui chịu thôi :v Theo thông báo thì những ai từng "bị Facebook đổi tên" thì không thể làm gì thêm .

Em từng dùng CMND để set name nên bị thế.

lifemelody_hz

Thông_báo_là_em_không_th_đi.Xui_ri

tùy nick,xui chịu thôi :v

hoaithu_1989_qn

tùy nick,xui chịu thôi :v Theo thông báo thì những ai từng "bị Facebook đổi tên" thì không thể làm gì thêm .

Em từng dùng CMND để set name nên bị thế.

toilapn

Theo thông báo thì những ai từng "bị Facebook đổi tên" thì không thể làm gì thêm .

Em từng dùng CMND để set name nên bị thế. fake cmnd thì xem như fb đã được xác nhận,muốn đổi được phải nhờ mark thôi :v

Các chủ đề có liên quan khác