mọi người cho mình hỏi làm thế nào để xuất video từ proshow producer 5? Lúc mình chọn Public nó cứ báo "There was a problem loading the device library". Lúc set up mình làm đúng theo hướng dẫn, nhưng mình đã gỡ ra rồi cài lại 3 lần, nhưng vẫn không xuất video được. Mong mọi người hướng dẫn giúp mình! Tks!

mituot1610

mọi người cho mình hỏi làm thế nào để xuất video từ proshow producer 5? Lúc mình chọn Public nó cứ báo "There was a problem loading the device library". Lúc set up mình làm đúng theo hướng dẫn, nhưng mình đã gỡ ra rồi cài lại 3 lần, nhưng vẫn không xuất video được. Mong mọi người hướng dẫn giúp mình! Tks! bạn vào file cài đặt xóa 2 file proshow.cfg và proshow.php đi là xong

muathuvang.love

mọi người cho mình hỏi làm thế nào để xuất video từ proshow producer 5? Lúc mình chọn Public nó cứ báo "There was a problem loading the device library". Lúc set up mình làm đúng theo hướng dẫn, nhưng mình đã gỡ ra rồi cài lại 3 lần, nhưng vẫn không xuất video được. Mong mọi người hướng dẫn giúp mình! Tks! Bạn thử vào publish --> youtube --> chọn chất lượng video mà bạn muốn tạo ---> save to my computer !! Thử xem

young_pu_0101

mình cũng gặp trường hợp như vậy, theo hướng dẫn mình vào đúng thư mục luôn nhưng mà không có 2 file đó ,xuất video ra cũng vẫn bị lỗi hoài a`,cao nhân nào giúp dùm vấn đề này với

bạn vào file cài đặt xóa 2 file proshow.cfg và proshow.php đi là xong xóa rồi mà cũng không được nữa, chỉ xuất được 2% à (file 30'), nhưng xuất file 8' thì vẫn được bình thường.

silly.l0vely

hay nhỉ, mình bị đứng ngay khi vừa mới xuất video ra ,nghe theo lời bạn kia xóa 2 file .cfg và .php đi ,thử mục của mình chỉ có .cfg nên mình chỉ xóa .cfg còn .php không có nên không xóa ,vậy là lại xuất mượt như bình thường

ndanha

xóa rồi mà cũng không được nữa, chỉ xuất được 2% à (file 30'), nhưng xuất file 8' thì vẫn được bình thường. xin chào mấy pro mấy pro xuất video bị đứng ở phút 1>1000....vv minh cũng mới bị vậy^^ và mình đang ngồi render nak.

mình xin mạo muội chỉ,

mấy pro vao ''timeline'' ''dưới nhạc và trên hình'' mấy pro trc đó đã vô tình lick chụt (chọn 1 cái hình nào đó) và nó có MÀU XANH thì video khi đang render xuất thì nó sẽ chạy tới cái HÌNH CÓ MÀU XANH ĐÓ VÀ SẼ DỪNG LẠI không CHẠY NỮA xem lại coi đúng ko.

mình mới xài và xuất 3,4 video rồi không sao tới video này thì bị lỗi đó và lên google thì chẳng có mục nào chỉ cả ng thì bảo rút mạng ng thì bảo, tắt máy +tắt UAC...vv nhưng không đúng với lỗi đứng render. nên tự mò ra đk mong là hữu ích hihi

Cho mình hỏi sao mình xuất Video thì Ok nhưng nó lại có dòng chữ giữa màn hình là " Made by produc gold " nhỉ .

Ai chỉ mình tắt cái đó được k ??

Cho mình hỏi sao mình xuất Video thì Ok nhưng nó lại có dòng chữ giữa màn hình là " Made by produc gold " nhỉ .

Ai chỉ mình tắt cái đó được k ?? Có nghĩa là Producer 5 của bạn chưa kick hoạt

Bạn tìm key hay Cr-ack là mất ngay thôi mà!

trqhuong

Ai chỉ mình tắt cái đó được k ?? do ban chưa Cr-ack: bạn zô đây coi va lam theo la ok
- good luck

Ai chỉ mình tắt cái đó được k ?? khi xuất tốt nhất là nên ngắt mạng hay chặn bằng file host để tránh bị khóa

Các chủ đề có liên quan khác