Carver

các bạn ơi, em cài idm xong sao không down được mà nó cứ hiện như thế này này

1. Internet không kết nối được tìm thấy. Xin vui lòng kiểm tra kết nối Internet của bạn.

2. Bạn có một bức tường lửa ứng dụng trên máy tính của bạn, và bạn có chỉ cần cài đặt, thay thế hay cập nhật phiên bản hiện tại của bạn của Internet Download Manager. Vui lòng kiểm tra cài đặt tường lửa và bảo đảm rằng IDM đã có giấy phép để truy cập vào Internet.

3. Một dịch vụ tìm thấy trong các máy chủ trên Internet được gọi là Dịch vụ Tên miền (DNS) đã tạm thời các vấn đề, hay kết nối mạng giữa DNS và máy tính của bạn sẽ bị hỏng. Có thể bạn cần khởi động lại máy tính của bạn.

Em tìm đủ chỗ rồi mà không thấy biện pháp nào được, chán quá các bạn ơi, giúp em với, ghost lại máy thì chán lắm, mà không có IDM thì dùng mạng làm gì...:'( các bạn giúp em ngay với....

khungbodanhxoso

bạn kiểm tra lại đường truyền mạng, bạn có dùng phần mềm nào đổi DNS máy hay dùng proxy để tải file gì ko? hay có chỉnh host để vào face ko? Lỗi này nhiều nguyên nhân lắm bạn à

Frans

em chỉ đổi file host để Cr-ack nó thôi, bình thường thì vẫn được nhưng không hiểu sao em cài lại bản 6.15 của diendanbaclieu ý thì bị như thế anh ạ, em gỡ đi cài đi cài lại vẫn thế, không biết đuổi file host như thế có làm sao không ạ?

my_angel4988

em chỉ đổi file host để Cr-ack nó thôi, bình thường thì vẫn được nhưng không hiểu sao em cài lại bản 6.15 của diendanbaclieu ý thì bị như thế anh ạ, em gỡ đi cài đi cài lại vẫn thế, không biết đuổi file host như thế có làm sao không ạ? bạn thử gỡ sạch sẽ bản của bạn ra. để file host lại bình thường như trước. dùng bản này xem sao.

cách Cr-ack có ghi trong file hướng dẫn.

nhớ copy link dán vào trình duyệt để tải IDM về nhé. hi vọng sẽ hết lỗi.

kiss_wind_07

làm theo từng bước nó nói đi bạn..đầu tiên kiểm tra kết nối mạng

sau đó kiểm tra tường lửa có chặn idm không, kiểm tra phiên bản idm, tốt nhất là tải bản mới nhất về

kiểm tra dns, proxy

acme_of_rock

xem trong đây thử đi chủ thớt, lỡ có chỉnh gì thì để lại như cũ ngen, thường lỗi này do mạng chập chờn hay yếu thui.

vâng, em Thank các bạn nhìu nhìu nhá!!!! được rồi ạ, tự dưng em down file của bác Baby angel lại được, không biết phải do vừa nãy em vào Kaspersky chuyển cái IDM lên vùng tin tưởng không vì lúc trước nó ở vùng giới hạn cao.hihi, potay...

sinhvien_kt

vâng, em Thank các bạn nhìu nhìu nhá!!!! được rồi ạ, tự dưng em down file của bác Baby angel lại được, không biết phải do vừa nãy em vào Kaspersky chuyển cái IDM lên vùng tin tưởng không vì lúc trước nó ở vùng giới hạn cao.hihi, potay... chính xác rồi đấy

ducdat1309

bạn dùng kis 2013 phải không . Bạn đã cho IDM vào vùng tin tưỡng của kis 2013 chưa ? nếu chưa thì hãy đưa IDM vào vùng tin tưỡng

chúc bạn thành công

IDM của bản chắc nằm trong vùng HighRestricted của KASPERSKY rồi. Bạn vào setting > protection centre > firewall > configure application rùi chuyển cái idm lên trust

yeuoxtrondoi

Bạn tải bản này về cài thử xem có cả key. Nhớ là gỡ sạch bản cũ nhé. Bản củ mà còn là không tải được mô

Các chủ đề có liên quan khác