Andrian

bạn dùng cái này nhá chúc thành công............^^!

Shawn

bạn dùng cái này nhá chúc thành công............^^! bạn có cho nhầm link không vậy bạn 4.4GB @@ cái đó là cái gì mà khủng vậy mạng nhà mình 6MB nhiều ng` dùng nữa dow chắc tới sáng mai ^^

chuatehacam_92

bạn có cho nhầm link không vậy bạn 4.4GB @@ cái đó là cái gì mà khủng vậy mạng nhà mình 6MB nhiều ng` dùng nữa dow chắc tới sáng mai ^^ ôi srsr mình nhầm đợi mình post lại @@ thành thật xl bạn

rainbow_sunny

bạn ơi bản đó đúng 4GB đó bạn ạ.......@@ hay bạn dùng qua cái này xem tn

Alberto

Thử dùng Easy Driver xem có khá khẩm hơn không nha bạn mình dùng easy driver 5.3.3 quét rồi mà vẫn không ra @@

laklake22

quét mãi tìm mãi không ra thôi cứ để vậy chơi...chơi đánh game liên minh huyền thoại hay bị lg delay lắm mà lướt web download bình thường chẳng hiểu

À bác dùng Vista đúng không nhỉ .. Em nghĩ bác nên gỡ vista ra và cài windows 7 tùy máy bạn mà 64 bit hay 32 bit nhé. Vista nhiều lỗi mà nặng máy. Nếu em không nhầm thì cái windows này bị khai tử khá lâu rồi. . Cái driver đó chắc cũng không tìm được nhé. Chào bác..

quét mãi tìm mãi không ra thôi cứ để vậy chơi...chơi đánh game liên minh huyền thoại hay bị lg delay lắm mà lướt web download bình thường chẳng hiểu Chơi LoL delay là do card đồ hoạ, do mạng..., máy thiếu driver phần này hay có thể bạn cần upgrade lên nhé.

Bạn cũng hay thật đấy, nhờ ng khác tìm mà chẳng đưa ra tên máy vs id của nó thì ai mà giúp cho dc

Các chủ đề có liên quan khác