lolem_1305

Tình hình là em đang làm báo cáo thực tập tốt nghiệp nên có lên mạng download ít tài liệu bằng cách xài phần mềm CutePDF rồi chuyển file PDF thành file WORD nhưng khổ nỗi là mở ra xem đọc thì bình thường nhưng muốn chỉnh sửa thì không được ạ , đã vậy có file nó còn có WaterMark mà em xoá mãi không được . các bạn thương em sửa dùm em 2 cái file này thành font chữ Time newroman cỡ chứ 14 giúp em với và xoá dùm em cái Watermark của file word với ạ . Em xin Thank các bạn .

nếu File PDF là dạng hình ảnh thì khi chuyển vào Word nó cũng là hình ảnh thôi sao sửa được, mà PDF có chức năng sửa chữ mà nhỉ

Em dùng máy in ảo để down tài liệu về , nhưng file PDF này nó cũng không cho chỉnh sửa gì anh ạ . Anh xem có cách nào chỉnh sửa file word này được không ạ

Usbeorn

Em dùng máy in ảo để down tài liệu về , nhưng file PDF này nó cũng không cho chỉnh sửa gì anh ạ . Anh xem có cách nào chỉnh sửa file word này được không ạ Tất nhiên pdf thì không thể chỉnh sửa được đâu bác, bác copy toàn bộ rồi mở ra trong word ấy.

kuxun_hero

Bạn chuyển từ file pdf sang word nó vẫn giữ nguyên định dạng như pdf hay có bị thay đổi gì không , trong TH xấu nhất thì đành phải copy + paste như #4 đã nói thôi...

Để chiều mình rảnh mình convert hộ bạn nhưng bjo mình bận rồi -_-

tranduyanhlaai

Bạn chuyển từ file pdf sang word nó vẫn giữ nguyên định dạng như pdf hay có bị thay đổi gì không , trong TH xấu nhất thì đành phải copy + paste như #4 đã nói thôi...

Để chiều mình rảnh mình convert hộ bạn nhưng bjo mình bận rồi -_-
Nhưng mà bác ơi , em cũng không copy và paste sang WORD được ạ . Em bôi đen cái trang giấy thì nó chỉ hiện ra copy image chứ không copy được chữ sang WORD ạ . Đây là 2 file PDF của em , bác xem thử dùm em với

Bricriu

Chào bạn 7539518520!

Thứ nhất, mình cũng không hoan ngênh việc sinh viên làm đồ án như kiểu của bạn.

Thứ hai, files của bạn không thể chỉnh sửa được, vì trong quá trình download bạn đã dùng máy in ảo để print nó!

Theo mình, bạn nên nhờ thầy cô hướng dẫn chỉ cho mình hiểu rõ vấn đề cần làm trong đồ án, và sau đó bạn sẽ làm nó.

hay bạn nên chọn cách gõ lại tài liệu mà bạn có, tất nhiên bạn mất một khoảng thời gian cũng khá.

File .PDF của bạn mình đã thử, mình chuyển về dạng .PDF có thể copy được, nhưng copy nó bị lỗi hết chữ (không phải do font).
File đó bạn có chuyển về Word dạng Text cũng không dùng được, đừng phí công!!!

hay bạn nên tìm kiếm cách download khác, để có được file gốc của họ rồi hẵng nghĩ tới convert!

Các chủ đề có liên quan khác