cunxinh9x

không chỉ riêng bạn, mình cũng bị Viettel 3G... & 3 hôm trước 31 30 29, h đó là h diễn ra ultra music festival.... Youtube đang chịu tải max tốc của cả thế giới hướng về UMF

Forbes

Lúc đó mọi người truy cấp đông, nên nghẽn mạng, mình cũng bị như vậy.

be_hanh

Vậy thì khi nào youtobe mới hết tình trạng này nhì Chắc là sẽ khắc phục nhanh, chờ thêm đi, mình cũng bị mà, mà khốn nạn cái là youtube nó chia file ra để load, có dừng clip thì nó cũng không load tiếp -> chết

kiki_coco02

Ở đây có bác nào biết cách cài net fram word cho window 8.1 heavier edition 2014 không? mình chơi mods medival2 total war thì nó báo lỗi này:

còn chơi medival 2 total war thì nó báo lỗi này:

Ai biết cách khắc phục thì giúp mình nha. Trông cậy các bạn bên này cả đó

Lỗi này đơn giản mà do chưa cài các thêm các drectx...., cách khắc phuc là tải thêm file .dll thiếu thấy báo file nào thi len google tìm rồi bỏ vào system32
Ở đây có bác nào biết cách cài net fram word cho window 8.1 heavier edition 2014 không? mình chơi mods medival2 total war thì nó báo lỗi này:

Ai biết cách khắc phục thì giúp mình nha. Trông cậy các bạn bên này cả đó

share_all

Lỗi này đơn giản mà do chưa cài các thêm các drectx...., cách khắc phuc là tải thêm file .dll thiếu thấy báo file nào thi len google tìm rồi bỏ vào system32 Thank bác nhiều nha

khungdien_a17

Cho mình hỏi là sau mình dịch một files tiếng trung trong games thành tiếng việt có dấu thì bị lỗi này vậy:

còn không dấu thì bị lỗi này:

đây là link dowload mod:

(Cập nhật:

Xia, Liao, Nhật Bản và các sử dụng Shaoding Bing khuôn

Áp dụng mô hình thành phố của Trung Quốc Xấu hổ

Thay thế các hệ thống tuyển dụng, tuyển dụng là không còn khó khăn

Và một số chi tiết khác.

QQ nhóm 13045091

Xin vui lòng thiết lập khả năng hiển thị trả lời)

Test english sẽ post sau

các bạn coi thử coi tại sau em dịch lại bị lỗi đó và có cách nào khắc phục cho hết bị lỗi không dấu không nghe mod nay chơi khá hay đó mà có điều đến dòng thứ là bị lỗi unknow và out ra ngoài Bổ sung thêm test english: các bạn down về bỏ cái số 2 đi roài giải nén bình thường bỏ vào thư mục mods của games. đường dẫn của mình ở đây là: Medieval II Total War\mods\mjh\data\text các bạn bỏ vào đây là được. Chúc các bạn thành công nhớ copy link vào trình duyệt mới được hen

bổ sung thêm cách cài: đầu toên vào thư mục mods chọn new và đổi tên thành mjh và thứ hai là chạy games bằng mjh.bat

duxi1511

Ai biết cách khắc phục thì giúp mình nha. Trông cậy các bạn bên này cả đó cái này do thiếu hỗ trợ dx thôi, tải file trên đó về copy vào systeam là hết

chik_chik312

cái này do thiếu hỗ trợ dx thôi, tải file trên đó về copy vào systeam là hết cái này mình sữa được roài mà lâu lâu nó hiện lên cái bản này nè:

bản này có cách nào fix không bạn mình chọn cancel nó vẫn dùng được

Các chủ đề có liên quan khác