Em dùng windows 7 , máy em bị lỗi gì cũng không rõ nữa em bật cmd lên thì nó như thế này nè

vừa nhấn phím bất kỳ thì nó đã biến mất , giờ em muốn dùng lệnh trong cmd mà hok được , cứ bấm vào cái là nó biến mất luôn.mọi người giúp em lỗi gì và cách khắc phục với

bác run as administrator thử xem sao

p/s: bác không thích từ mọi người cho lắm nhỉ Bởi từ mọi người bạn không thể nào dùng với người lớn tuổi hơn mình được, từ này chỉ dùng với những người cùng đẳng cấp và thấp hơn

Như bạn cũng biết ở 4rum người tham gia xem bài viết, và viết bài , cũng có nhiều thành phần tuổi tác cũng không biết ai là bao nhiêu.

Vì vậy khi mình tham gia vào 1 mạng xã hội cách xưng hô và giao lưu phải cho nó được hài hòa tương đối , đâu phải không có các từ tương ứng mà lại là lịch sự hơn cái từ MỌI NGƯỜI trơ trẽn này

Bạn dịch cái từ báo lỗi của nó sang tiếng Việt xem nó báo lỗi cái gì? Qua cái báo lỗi đó mình sẽ tìm và khắc phục

Bạn thử chạy nó với quyền quản trị xem sao (người quản trị đã vô hiệu hóa CMD rồi)

P/S có thể thay thế từ mọi người = từ tương ứng

platinum_angel

Em dùng windows 7 , máy em bị lỗi gì cũng không rõ nữa em bật cmd lên thì nó như thế này nè

vừa nhấn phím bất kỳ thì nó đã biến mất , giờ em muốn dùng lệnh trong cmd mà hok được , cứ bấm vào cái là nó biến mất luôn.mọi người giúp em lỗi gì và cách khắc phục với
Bạn dịch cái từ báo lỗi của nó sang tiếng Việt xem nó báo lỗi cái gì? Qua cái báo lỗi đó mình sẽ tìm và khắc phục

Bạn thử chạy nó với quyền quản trị xem sao (người quản trị đã vô hiệu hóa CMD rồi)

P/S có thể thay thế từ mọi người = từ tương ứng p/s: bác không thích từ mọi người cho lắm nhỉ

bjnhan_172

Bởi từ mọi người bạn không thể nào dùng với người lớn tuổi hơn mình được, từ này chỉ dùng với những người cùng đẳng cấp và thấp hơn

Như bạn cũng biết ở 4rum người tham gia xem bài viết, và viết bài , cũng có nhiều thành phần tuổi tác cũng không biết ai là bao nhiêu.

Vì vậy khi mình tham gia vào 1 mạng xã hội cách xưng hô và giao lưu phải cho nó được hài hòa tương đối , đâu phải không có các từ tương ứng mà lại là lịch sự hơn cái từ MỌI NGƯỜI trơ trẽn này thôi thông cảm cho bác ấy đi bác hôm trước mình gặp bác nào gần 50 tuổi ở VNZ này

p/s: chủ thớt đâu nhỉ, đăng bài nhờ giúp mà offline rồi, nếu sửa được thì nói cho biết chứ

atrangbeo266

Bạn kiểm tra lại tài khoản của bạn có đang là adminstrator không, nếu có thì thử chạy bằng quyền quản trị xem sao

P/S có thể thay thế từ mọi người = từ tương ứng Thank bác em sẽ rút kinh nghiệm

thôi thông cảm cho bác ấy đi bác hôm trước mình gặp bác nào gần 50 tuổi ở VNZ này

p/s: chủ thớt đâu nhỉ, đăng bài nhờ giúp mà offline rồi, nếu sửa được thì nói cho biết chứ để mình thử , từ qua tới giờ đi làm mới về

thuy17603

p/s: bác không thích từ mọi người cho lắm nhỉ Bạn dịch cái từ báo lỗi của nó sang tiếng Việt xem nó báo lỗi cái gì? Qua cái báo lỗi đó mình sẽ tìm và khắc phục

P/S có thể thay thế từ mọi người = từ tương ứng Bạn kiểm tra lại tài khoản của bạn có đang là adminstrator không, nếu có thì thử chạy bằng quyền quản trị xem sao em hơi dốt các bạn co thể chỉ em truy set bằng quyền adminitrator thế nào được hok

hhungcodon123

em hơi dốt các bạn co thể chỉ em truy set bằng quyền adminitrator thế nào được hok Trước tiên bạn cần vào control panel >>> User Account >>> xem tài khoản của bạn là adminstrator chưa? Nếu là tài khoản User thì bạn cần đăng nhập lại vào tài khoản Adminstrator

Nếu là Admin rồi mà không vào được thì chắc bạn đã bị khóa >>> bạn có thể dùng Windows 7 Manager để kích hoạt lại dễ dàng. Bạn cũng nên quét virus ngoài safe mode hay môi trường WinPE để xem máy có bị nhiễm virus không nữa

Các chủ đề có liên quan khác