GaDu_H5N1

Mình mới cài lại windows sp3 nhưng oái ăm là thằng ie lại vào được còn chome lại không , chẳng biết là do gì .

Bạn nào biết cách khắc phục không giúp mình với ,mình cũng vào control panel rồi vào conection bỏ proxy nhưng cũng không vào được.

Cũng cài net framework 4 này nọ ...

Hay là do windows nhỉ ..

shady_1994

cài lại windows hả .hu hu .tại sao chỉ có cái thằng chrome bị mà ie và firefox thì không .ặc ặc .

Yves

cài lại windows hả .hu hu .tại sao chỉ có cái thằng chrome bị mà ie và firefox thì không .ặc ặc . Bạn không up ảnh chỉ nói suông thế thì ai mà support được?

boy_codon_loveu

==! mình cài windows lại lun nè, khỏi up hỏi, máy mình toàn vấn đề mà không ai biết, sau khi update chrome xong cái explorer.exe của mình treo sảng này, thánh nào biết không chỉ koi

==! mình cài windows lại lun nè, khỏi up hỏi, máy mình toàn vấn đề mà không ai biết, sau khi update chrome xong cái explorer.exe của mình treo sảng này, thánh nào biết không chỉ koi cài lại windows và không update chrome bạn sẽ không cần hỏi nữa

Aodh

==! mình cài windows lại lun nè, khỏi up hỏi, máy mình toàn vấn đề mà không ai biết, sau khi update chrome xong cái explorer.exe của mình treo sảng này, thánh nào biết không chỉ koi
Bạn nên chuyển sang dùng Portable nhé!

musicworld1989

nếu xài portable thì có chạy được addon không bạn? Bản Portable như bản chính, đã được thu gọn trong 1 Folder!

Ko sinh rác, update thì down bản mới về, bản cũ -> Recycle Bin!

Quá tiện còn gì?

Bạn chuột phải vào chorme chọn properties trong tab shortcut => phần target có dòng ""C:\Program Files\Google\Chrome\Application\chrome.exe" bạn nhấn cách rồi dán dòng chữ -no-sandbox là vào được

Tuy nhiên nó vẫn có lỗi không vào được trang khởi động chẳng hạn nhưng ban vào cài đặt và các trang Wed vẫn được.

Cách này dùng luôn cho cả Crom+ nữa nhé.

Các chủ đề có liên quan khác