nhoc_dkny_hn9x

Cho hỏi có ai giống như mình không ?khoảng 1 tháng nay tốc độ download vnpt không vượt quá 100kb/s ,mình đang dùng gói 150k

chodientu

đang sử dùng mạng VNPT giáo viên, tốc độ vẫn duy trì như xửa là 300-400 -_-

MacMurra

khó mà nói dc, mình dùng vnpt 2 năm, mình bên phú nhuận khu phan xích long, mạng thì 6mb thôi mà fai nói mạng đều như cơm bữa, rớt mạng trên đầu ngón tay , nếu thấy không ổn thì bạn nên cắt và đổi ngay , nhiều khi bên nhà bạn viettel hay fpt lại có hạ tầng tốt, mạng ngon thì sao

chocopie_babe

dạo này chất lượng kém hẳn ra, mạng thì cứ rớt suốt , xem video thì lại chập chờn , load thì lâu nản

thanhtrung_dng

K biết VNPT bị sao chứ tối qua đến k fb thì lag k load nổi..google lúc vào được lúc k..youtube thì chịu hẳn k vào được

Các trang web khác thì vẫn vào bth..tốc độ mạng vẫn ổn định

K biết có bác nào bị giống e k..e ở HN

hathivnmp3

mình dùng vnpt mà thấy mấy cái đèn modern nó cứ chóp tắt liên tục không biết phải bị hack hay rớt mạng không nữa. Mình vào mang buổi tối mấy hôm nay cực cki2 chậm có lúc chậm lúc không chả biết tại sao. MÌnh nghi ngờ là đã bị hack roài

ivybui6767

mình cũng mạng 150k đây down mấy trang mediafire hay fshare 4share bỗng dưng lên 1490kb/s thế mới ghê chứ lúc đầu tưởng nhầm nhìn lại thì đúng là thế down file 2gb có 55p trc 300kb/s thì 2gb phải đown mất tầm 2 tiếng

Yeung

E cũng muốn chuyển mạng lắm chứ nhưng trong chỗ nhà e VNPT nó độc quyền nhà mạng khác k kéo dây vào được

lolem_cobe

VNPT Gò Vấp, chơi clash of clans 3 phút lost connection 1 lần.

Download thì cứ mấy host VN 300-400KB/s. Mấy host nước ngoài thì hên xui. Gọi KTV hỏi thì toàn ping web trong nước rồi không thấy bất thường. Không rõ phải làm sao đây, chắc chỉ có nước đổi sang mạng khác

Các chủ đề có liên quan khác