t_naomi_w2000

Tình hình là em có down về một web có tên là K9 Web Protection sau khi em định gỡ bỏ cài đặt thì nó báo là ứng dụng này là trình quản lý thiết bị và phải được hủy kích hoạt trước khi gỡ cài đặt. Bây giờ làm sau xóa cái web ý bây giờ em làm mọi cách mà không được. Ai giúp em với ạ

Aodh

Dùng Revo Uninstaller Pro thử xem được không bạn? bác này khéo troll, điện thoại android mà cũng có cái này nữa ak

Arno

mà chủ topit đăng câu hỏi cũng không rõ ràng, làm thế ** nào ae giúp đỡ được

ngoc_xinh_nl

Bạn tìm trong google với từ khóa "deactive before uninstall android" thử xem

Helaku

Tại mình tải từ cửa hàng CH play trên samsung galaxy mới đầu tải xong nó bắt điền passwod và mình đã điền pass là 12345678 sau đó mình vào web xem phim mà thấy nó chả chặn được web khiêu dâm nên mình định vào cài đ8ạt quản lý và ứng dụng để xóa nào ngờ đâu nó không cho xóa thế mới tức cơ chứ mà cái Revo Uninstaller Pro có trên cửa hàng CH play không nhỉ mình hay xem phim tại web này nè:
mà vào xem nó cứ hiện web khiêu dâm trên di động nên mình định dùng cái trang web đó để chặn khiêu d6am ai ngờ đâu thì ra là lừa đảo đã không chặn được còn phát thêm cái khiêu dâm gì nữa đó bác nào có phần mềm xem video trên trang web mà mình đưa thì tiện thể cho mình xin cái luôn nha. Trông cậy vnzomm cả đó còn xem trên máy tính thì chả có khiêu dâm gì hết

dinhba_huy

Bạn thử tìm trong Google với từ khóa "android uninstaller" xem

Bạn thử tìm trong Google với từ khóa "android uninstaller" xem

khỏng có bạn ơi thử cái khác xem có phần mềm nào xóa k9 web protection không

Các chủ đề có liên quan khác