Nhờ mấy bác giúp với, tình hình phòng em là có 4 người xài cần xài mạng, chắc là sẽ lắp wifi vậy những gói nào đủ xem phim mà gói cước tầm dưới 200k thôi mấy bác chỉ bảo với! Cảm ơn

Ollie

Gói như bác thì 4 người dùng bằng niềm tin à

- Gói 6mb/s 220k fpt nhé thớt Thấy của bác ổn hơn, cơ mà cho em xin tên gói cước đi ạ :3 còn gói nào nữa hum nhỉ????

trondoiyeuanh19

Gói như bác thì 4 người dùng bằng niềm tin à

- Gói 6mb/s 220k fpt nhé thớt ở đâu mà rẻ vậy chỗ mình toàn 284k giờ gói vẫn còn gói 220k 6mbps à nếu tính đúng 275k mỗi tháng người đến thu tiền tính thue người thu 9k =)

Aswin

chuyển sang cáp quang FPT hạ tầng swap 340k/tháng/12Mbps. 2 tháng đầu xài thử >>20Mbps

anthy20

chuyển sang cáp quang FPT hạ tầng swap 340k/tháng/12Mbps. 2 tháng đầu xài thử >>20Mbps gói 12mb có hai gói 570k và 650k chỗ bạn rẻ thật

dosonlam

Mình thấy viettel đang có gói FTTH gì đó 192k mà? K biết có phải áp dụng theo khu vực k nữa, bạn gọi hỏi thử xem.

poroonline

Mình thấy viettel đang có gói FTTH gì đó 192k mà? K biết có phải áp dụng theo khu vực k nữa, bạn gọi hỏi thử xem. FTTH nội thành 220k/tháng,còn ngoại thành 192k bác à đã tính VAT còn trong HCM hình như tháng này không bắt lắp kèm nextTV

Tally

mạng FPT gói 6 Mbps 210k/ tháng

gói này dùng 4 người cũng tạm ổn

Các chủ đề có liên quan khác