anh.lehoang62

như tiêu đề, nhà em dùng mạng Viettel 12Mbps/s nhưng không biết tại sao không thể up dữ liệu lên các trang lưu trữ như adrive.com

wikiupload.com

filesave.me

trước khi chuyển qua dùng mạng này em vẫn upload bình thường. Ra quán net ngồi up thử vẫn bình thường. ai biết giúp em với

ban thu up len box.com xem duoc khong nha!

khong duoc nua thi ban goi 0862500119 nha.

tong dai ho tro cua viettel do

thớt muốn up lên 3 host adrive.com-wikiupload.com-filesave.me mà ông này kêu "..thử up sang box.com" ---> khó hiểu

MV_R

thớt muốn up lên 3 host adrive.com-wikiupload.com-filesave.me mà ông này kêu "..thử up sang box.com" ---> khó hiểu Đúng rồi đấy ợ... À vẫn up được lên Google drive

Caddell

như tiêu đề, nhà em dùng mạng Viettel 12Mbps/s nhưng không biết tại sao không thể up dữ liệu lên các trang lưu trữ như adrive.com

wikiupload.com

filesave.me

trước khi chuyển qua dùng mạng này em vẫn upload bình thường. Ra quán net ngồi up thử vẫn bình thường. ai biết giúp em với Bạn có đụng chạm gì vào trình duyệt không?Sao lại không up lên adrive và lại up được lên google drive nhỉ.Bạn thử với các host khác đều được đúng không?

Mà không up được là như thế nào?Nó không cho up file lên hay là up lên mà bị error?

bichop32h

em đã thử hết mấy trình duyệt rồi, cũng không động chạm gì tới trình duyệt cả. Khi up file lên thì chỉ chạy được tầm hơn 100KB thì dừng sau đó báo error

Đổi con laptop khác up thử cũng không được, đang nghĩ là do mạng nhà mình thôi còn ra quán net vẫn up được.

Moran

Có thể do mạng nhà bạn có vấn đề thật. Theo mình nếu biết vọc vạch thì reset lại modem cài đặt lại từ đầu xem sao?

Các chủ đề có liên quan khác