thực sự khi mình vào down thì cứ link fshare và 4share là mình nản không chịu được

trên diễn đàn rất nhiều người share link mà mình là búa gỗ nên không được share ,mà tool get link thì lúc được lúc không làm đủ mọi cách mà vẫn không được

mình thắc mắc tại sao không up lên megashare vì acc vip :vnzoomvip pass:12345654321 mình thấy dùng rất ổn định ,mà megashare cũng đâu có del file điên cuồng như MF

xin các bạn chỉ giáo !

thân !

vu_thu_tphd

fshare và 4share hay megashare ... đều là host Việt Nam bạn à, hầu hết up lên để tải cho nhanh hơn host nước ngoài thôi (mình nghĩ vậy), còn việc không có acc fshare và 4share thì bạn nhờ các bạn trong forum get link dùm , mình toàn nhờ get thui à.

tranvothanhtam

vì 2 thằng fshare và 4 share.vn là host việt nam , tốc độ cao , ổn định , không xóa file và càng up nhiều thì càng dc nhiều point để đổi VIP (fshare) nên dc các uploader ưa dùng thôi

còn với các downloader thì người nào tải thường xuyên, họ mua VIP cả năm nên rất rẻ (chỉ khoảng 200đ/ngày) bất cứ lúc nào cần là tải dc ngay ... còn đối với những người thỉnh thoảng mới tải thì thường nhờ team get link get hộ là ok

p/s : chả cứ j búa gỗ như bạn , mình rìu vàng đây mà còn rất ghét tải Fshare. chỉ khi cùng bất đắc dĩ , không kiếm dc link nào khác thì mới đành phải dùng thôi !!!

Onlyu_tk

Fshare và 4share có tốc độ Up và tải rất cao, với một số chức năng hơn các host khác như thời gian lưu trữ lâu, không xóa file,...

Trước đây nó cũng như các Host khác, nhưng nay được nhiều người tin dùng, nó lấy thêm chức năng acc vip nếu mua lẻ thì là 5000 / 1 ngày

Các Uploader trong đó có mình rất tin dùng host này vì khả năng Up File lâu

Riêng Acc Vip thì có thể vào box Getlink của Vnz họăc Phần mềm mình để getlink

Acc Vip thì chả có đâu... chả ai share acc vĩnh viễn đâu...

trang_van

fshare các bạn dk cái acc free tải cũng tạm mà. iso vài Gb thì nhờ get (kinh nghiệm nhờ get là inbox thì nhanh có link)

còn 4shared.vn trước có tool thì mình tải giờ mình tránh vì nó không resume dc

pink_happy85

Megashare ít người dùng hơn, một phần có lẽ có Fshare có điểm Fshare point cho acc VIP, có thể dùng cho việc khác, còn megashare thì có lợi cho người không có acc vì vẫn có thể download max speed sau 60s đợi, không cần acc VIP, chỉ người up mới cần để giữ file lâu và file lớn.

Bản thân user thường như mình cũng rất mong các uploader chọn megashare nhiều hơn vì có lợi cho downloader nhiều hơn là fshare, 4share, nhưng mà có lẽ uploader không nghĩ vậy.

Megashare ít người dùng hơn, một phần có lẽ có Fshare có điểm Fshare point cho acc VIP, có thể dùng cho việc khác, còn megashare thì có lợi cho người không có acc vì vẫn có thể download max speed sau 60s đợi, không cần acc VIP, chỉ người up mới cần để giữ file lâu và file lớn.

Bản thân user thường như mình cũng rất mong các uploader chọn megashare nhiều hơn vì có lợi cho downloader nhiều hơn là fshare, 4share, nhưng mà có lẽ uploader không nghĩ vậy. Megashare xài thì ngon đó !

Nhưng file hay bị lỗi !

Suy ra cũng chán ngắt !

Fshare và 4share thì là host trong nước,đa số là upload phim HD và phim bộ nhiều download cũng maxspeed nên người ta dùng nhiều hơn mấy host nước ngoài ... Nếu bạn không có tài khoản VIP thì bạn vào các Cbox Getlink hay vào 4rum Vnz để lấy link VIP tải cho mau bạn nhé

So với fshare thì megashare kém xa về chất lượng và tốc độ tải, và host VN, cho nên fshare và 4share có nhiều file được up lên đó nhiều thôi.

Yvon

VIP FSHARE thì mời các bạn vào đây..không phải là spam đâu mọi người à chỉ cần mọi người đọc kĩ trước khi hỏi thôi

Jeriel

VIP FSHARE thì mời các bạn vào đây..không phải là spam đâu mọi người à chỉ cần mọi người đọc kĩ trước khi hỏi thôi Đó chỉ là một dịch vụ Getlink bằng Tool hay bằng gì đó thôi, còn Getlink thì Forum mình không thiếu =>

mailanng613

Fshare ngon mà... các bạn download nên bỏ ra chút tiền lên VIP là ngon ngay thôi...còn cái host Mề Gà của VN thì download về lỗi tùm lum...lỗi lâu lắm r`...hơn năm r`....các phim có định dạng .mkv down về thỉnh thoảng có phim xem được có phim không

Các chủ đề có liên quan khác