mình dùng windows 8.1, xài cả cốc cốc và firefox.

từ hôm qua không hiểu tại sao mình không thể tải được gg. Nó thông báo bị out of date ! và bảo mình cần update flashplayer

thì mình cũng chiều nó down up về, bật setup lên thì lại dư lày

mình chịu không mở được để mà setup, dù chạy vs quyền admin.

điều thú vị là trình duyệt uc trên lumia 520 của mình cũng bị y như thế !!!!

mong các bạn giúp mình !

tất nhiên không chỉ gg mà nhiều trang khác cũng thế

HAKUNA_MATATA

Máy bạn bị nhiễm con virus fake flash player rồi, bạn xóa hết lịch sử trình duyệt, cookie đi. Dùng advance system care pro quét toàn bộ hệ thống 1 lượt là ok ngay ấy mà. bây giờ hầu như máy nào cũng bị dính cái này

Máy bạn bị nhiễm con virus fake flash player rồi, bạn xóa hết lịch sử trình duyệt, cookie đi. Dùng advance system care pro quét toàn bộ hệ thống 1 lượt là ok ngay ấy mà. bây giờ hầu như máy nào cũng bị dính cái này cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3

zunzunny_taddy

cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3 bạn vào phần xóa lịch sử web ấy, có hết trong đấy mà, chỉ cần chọn là được

Gia_Khoa

mà bạn k cần làm theo cái link hướng dẫn dài dòng mà bạn gì post ở trên đâu, k hiệu quả tí nào, chỉ cần làm theo cách của mình là ok thôi

ngo_kinhstar

ASC pro là trình virus ah bạn ? cho mình xin linh full, mình không vào được gg mà :3

mình đang xài avast lậu được không ?

malunmalun

advance là phần mềm tối ưu thôi, nó quét và diệt malware được, mấy con này antivirus k tìm ra đâu. giờ mình đang dùng avast internet security và advance system care. bạn vào đây mà tải :

nibduong

advance là phần mềm tối ưu thôi, nó quét và diệt malware được, mấy con này antivirus k tìm ra đâu. giờ mình đang dùng avast internet security và advance system care. bạn vào đây mà tải : mình làm thế rồi mà chưa vào được bạn ơi ><

hay phải xoá cả lịch sử và côkie của firefox nữa ?

rainie_leeyoung

mình làm thế rồi mà chưa vào được bạn ơi ><

hay phải xoá cả lịch sử và côkie của firefox nữa ? bị ở trình duyệt nào thì xóa hết lịch sử, cookie ở trình duyệt đấy đi, lúc quét advance system care vào chỗ cài đặt quét các phần mềm độc hại, bỏ cái dấu tích ở ô bỏ qua các file lớn hơn 10Mb cho chắc. Mình lần nào bị thế quét xong 1 lượt là lại ok. Hiện giờ thì vẫn chưa có cách nào diệt dc tận gốc cái con này đâu

All

mềnh làm vậy r mà vẫn ** được ><

nhưng mình mới xoá cookie ở cốc cốc thôi, để xoá cả của chrome, firefox, ie xem .

Fenton

mềnh làm vậy r mà vẫn ** được ><

nhưng mình mới xoá cookie ở cốc cốc thôi, để xoá cả của chrome, firefox, ie xem . xóa cả lịch sử lẫn cookie nhé, để cho chắc chắn thì thử quét hệ thống bằng anti virus nữa xem sao. Mình cũng cứ vài ngày là bị lỗi này 1 lần, quét advance xong là lại ngon mà

sacdep1000can

cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3 Bác vào trình duyệt nào cũng có history, vào đó mà xoá hết cả cache, dữ liệu database,... Sau đó bác vào đó tải lại lần nữa xem khá hơn không.

Các chủ đề có liên quan khác