Jarron

trong máy e xuất hiện ổ này trong khi đó không mở được làm ơn viết bài cho rõ ràng đi bạn, bởi vì bạn nói ổ này là cái ổ nào ????
Khi bạn nhấp vào nút gởi bài xong bạn nên xem lại cái bài viết của mình gởi đó, nó đã rõ ràng theo ý của mình muốn chưa.

Nếu bạn không post ảnh được thì vào topic này

đề nghị bạn cho ít ảnh... nói khơi khơi thế, bố ai giúp dc

bạn xem cách chụp và up ảnh lên 4rum ở đây

Kanan

Bạn cắm USB 3G của Viettel vào máy thì nó sẽ hiện 2 biểu tượng: D-com 3G (G) và Removable Disk (H), nhưng ổ (H) này mờ mờ và không mở được.

bo_lilkendy

là ổ đĩa ảo do windows tự tạo ra khi bạn cắm USB 3G vào đó (mặc dù nó nhận ổ 3G bên kia nhưng nó vẫn tự tạo ra 1 ổ ảo nữa), không ảnh hưởng gì đâu

khungbodanhxoso

thanks các bác.vậy mà e cứ nghĩ máy e bị lỗi gì.nhưng trước e vẫn cắm usb 3g đâu có hiện tượng này.nó chỉ vừa mới có khi e cắm thẻ nhớ điện thoại vào rồi rút ra là bị nhu vậy

Đó là cái khe thẻ nhớ nằm sẳn trên USB 3G đó thím, tại cái khe chưa có hàng đút vào nên nó mới mờ mờ , còn có hàng 3-4GB đút vào là nó cho truy cập chứ gì

Eddison

Cái này ảo thôi "cài cho lắm, không cắm cũng nhận" chả ảnh hưởng gì sao phải bận tâm

ductrinh_86

Đó là ổ thẻ nhớ của USB 3G. Bạn lắp thẻ nhớ vào USB 3GB sẽ mở được ổ này để xem dữ liệu của thẻ nhớ. Nó cũng tương tự như khi bạn cắm đầu đọc thẻ vào máy, một hay nhiều ổ đĩa sẽ hiện lên, có thẻ nhớ vào thì mở được ổ đĩa tương ứng.

Các chủ đề có liên quan khác