back_t0_zer0

trong phần cài đặt của Photoshop 7.0 nó hiện lên cái bảng này em không biết phải điền ra sao, làm ơn chỉ giúp em với

em xin Thank trước !!!

sou_khjn

Nếu mình không nhầm thì có thể đây là 1 phần mềm được ai đó tích hợp với bộ cài Photoshop 7 để Cr-ack luôn cho tiện. Nhưng có phải khi bạn cài xong Photoshop 7 thì cửa sổ này hiện lên không? Hay là đây là 1 phần mềm có trong thư mục cài Photoshop, bạn thấy nó rồi mở thử? Nếu đúng thế thì chưa chắc cái này là Cr-ack của Photoshop 7 đâu.

1. Nếu bạn chắc chắn đây là 1 phần mềm có liên quan đến Photoshop 7 thì bạn cứ bấm vào nút Path rồi chỉ đường dẫn đến file thực thi của Photoshop.

2. Nếu không phải thì xoá xừ luôn đi bạn ạ, bởi vì có thể đó là Cr-ack của IDM.

Nếu mình không nhầm thì có thể đây là 1 phần mềm được ai đó tích hợp với bộ cài Photoshop 7 để Cr-ack luôn cho tiện. Nhưng có phải khi bạn cài xong Photoshop 7 thì cửa sổ này hiện lên không? Hay là đây là 1 phần mềm có trong thư mục cài Photoshop, bạn thấy nó rồi mở thử? Nếu đúng thế thì chưa chắc cái này là Cr-ack của Photoshop 7 đâu.

1. Nếu bạn chắc chắn đây là 1 phần mềm có liên quan đến Photoshop 7 thì bạn cứ bấm vào nút Path rồi chỉ đường dẫn đến file thực thi của Photoshop.

2. Nếu không phải thì xoá xừ luôn đi bạn ạ, bởi vì có thể đó là Cr-ack của IDM. rất Thank anh đã quan tâm...nhưng mà em đã cài được rồi ^^

mà hình như cái hình em post ở trên đã bị đổi rồi, nó là hình khác bắt buộc phải điền số serial number mới cho cài đặt.

Dù sao cũng thanks

Marcelinho

bạn ơi làm ơn cho mình hỏi lấy số serial number ở chỗ nào thế. Mình sẽ vô cùng xúc động cùng với 1 lời Thank chân thành.....

Trong chương trình cài có 1 file serial number hay key gì đó.Bạn mở lên sẽ thấy 1 dãy số.

Khi cài đặt nó hiện ra bảng kêu bạn điền số đó vào.

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trong chương trình cài có 1 file serial number hay key gì đó.Bạn mở lên sẽ thấy 1 dãy số.

Khi cài đặt nó hiện ra bảng kêu bạn điền số đó vào.

1045-1209-6738-4668-7696-2783

trong phần cài đặt của Photoshop 7.0 nó hiện lên cái bảng này em không biết phải điền ra sao, làm ơn chỉ giúp em với

em xin Thank trước !!!
Sao lại có Cr-ack của IDM trong đó nhỉ?

Mình nhớ là Photoshop 7.0 thì chỉ cần cài xong nó yêu cầu nhập key bạn có key nhập là oK mà. Bạn xem lại xem file hướng dẫn trong đó xem thế nào nhé. chúc thành công.

l.halam

E nhap so' serial number xong thj` no' hien len kai' bang? ghi na`:An error occurred during the move data process:-113 huhu...lam` thia' neo` bjo`.zup' E zoi' naz'.bjt thj` Phần mềm zo njk yahoo ney` naz':meoconkieuky_h9x thak cac prô

cho mình hỏi sao cài đặt xong rồi nhưng không khởi đông được phóthop 7.0, no báo là phải thoát ra

nghia la sao vay???

boyprotuyenvo

bó tay -chẳng thấy hình ảnh đâu -nhưng đại loại nó có file gennarl key đây

tạo ra cái key đầu tiên rùi copy vào PTS sau đó tiếp tục cài đặt ,sang bước sang thì ở dòng cuối sinh ra 1 đoạn code ,lúc này copy đoạn code vào key rùi nhấn nút để nó tạo ra key mới rùi copy vào PTS .thía là xong,ko có PTS 7 ở đây để làm thử nhỉ .Mà h ai dùng bản này nữa đâu

uyenphuong1505

cái này 4rum hàng đống topic về cài đặt PTS là gì?

cứ bốc mộ lên là ùa vào =.=

Các chủ đề có liên quan khác