Cat

Dưới đây là danh sách những trang torrent,mặc dù có thể chưa được biết đến nhiều lắm nhưng đều có nội dung tuyệt vời,đôi khi còn hiếm nữa.

Tất cả chúng ta đều biết những trang torrent phổ biến như: Miniova,The Pirate Bay và Torrentz,nhưng hầu hết chúng ta không để ý rằng còn rất nhiều sự lựa chọn mà chúng ta chưa biết đến nhưng vẫn rất tuyệt vời và hiếm.

Chúng tui đã cố gắng liệt kê vài trang torrent ít được biết đến mà có thể cung cấp cho bạn lượng nội dung cực lớn.Tiêu chuẩn cách gọi tên chúng dựa trên bảng xấp hạng Alexa.Tất cả những trang liệt kê dưới dâyđều không nằm trong top 5000 trang được ghé thăm nhiều nhất trên Internet.Việc sắp xếp thứ tự được thực hiện ngẫu nhiên và chúng tui cũng liên kết với vài trang tìm kiếm siêu liên kết để thực hiện.

Dưới đây là danh sách:

Warner

Thiếu kat.ph - kickass.to là không được Bác đọc kỹ nhé .Bài này của em là danh sách các trang ít được biết đến,chứ kat.ph với kick quá ư là nổi rồi bác ạ

yeu_de_hoc_yeu

Bác đọc kỹ nhé .Bài này của em là danh sách các trang ít được biết đến,chứ kat.ph với kick quá ư là nổi rồi bác ạ À không để ý mấy

Torrent thì xưa giờ mềnh toàn xài kat.ph, extratorrent.com, thepiratebay.se. Riêng mảng anime thì nyaa.eu

kyniem_12a8

À không để ý mấy

Torrent thì xưa giờ mềnh toàn xài kat.ph, extratorrent.com, thepiratebay.se. Riêng mảng anime thì nyaa.eu Mảng anime thì em vốn không ham.Nhưng kat.ph, extratorrent.com, thepiratebay.se,kickass.to là chuẩn luôn rồi bác ơi.Mấy trang em liệt kê chỉ không nổi tiếng như mấy trang này thôi.Còn nội dung cực phong phú.Bác cứ ghé qua xem thử thì biết

thuylinh19803

thank bạn đã chia sẻ cho anh em Không có gì bạn ạ.Bạn cứ bấm thanks cho mình có động lực là mình vui rồi

Mitchel

Mảng anime thì em vốn không ham.Nhưng kat.ph, extratorrent.com, thepiratebay.se,kickass.to là chuẩn luôn rồi bác ơi.Mấy trang em liệt kê chỉ không nổi tiếng như mấy trang này thôi.Còn nội dung cực phong phú.Bác cứ ghé qua xem thử thì biết Anime mà không xem á, thử đi biết đâu ghiền đó bác

Ps: kat.ph với kickass.to là 1 đó bác, nó xài 2 domain

hói ngu tí, trang torent để làm gì vậy thớt, mình chưa bao giờ vào mấy cái này tải không cần acc vip

chi tiết :

bungchao_COol

tải không cần acc vip

chi tiết : Thanks bác đã trả lời hộ em

chỉ là publich tracker thôi còn private tracker thì lại khác à nha Vâng đúng rồi bác

toàn những trang kinh điển ... mà mình đã biết gần hết Bác kinh vầy sao @@

Anime mà không xem á, thử đi biết đâu ghiền đó bác

Ps: kat.ph với kickass.to là 1 đó bác, nó xài 2 domain Bác giới thiệu em trang nào xem anime hay hay đi

thế là tất cả các phim của diễn đàn mình đều được tải về từ torrent rồi up lên, mọi thứ đều có trên torrent phải không bác, đúng là mình còn kém thật, lúc đầu cứ tưởng chỉ là công cụ để tải

Thanks bác đã trả lời hộ em

Vâng đúng rồi bác

Bác kinh vầy sao @@

Bác giới thiệu em trang nào xem anime hay hay đi hàng VN nha

Các chủ đề có liên quan khác