Tình hình là mình mới mua 1 acc vip fshare nhưng có một số vấn đề thắc mắc mà search google không ra nên lập topic này hỏi ý kiến của các bro Đối với acc vip của fshare nếu như mình đang down dở một tệp tin mà mình stop download thì một thời gian sau đó mình có thể resume để tiếp tục down tiếp tập tin đó không cụ thể thời gian ở đây là sau 8-12 tiếng mong mọi người giải đáp giúp mình với Thank nhiều

Niallan

Mình thường hay down trên fshare lắm(Nhờ người khác get link thôi), nhiều lúc down tới 90% mà link die, mình chỉ cần nhờ get link khác và paste vào IDM là tiếp tục thôi, không cần down lại đâu. Tài VIP của bạn thì càng dễ nữa.

đúng đó.chỉ cần file dở đó trong máy bạn không bị hỏng j thì chắc chắn sẽ resume được cho dù qua mấy ngày.nhất là bạn có vip thì chỉ cần paste lại link là ok ngay.còn nếu get link hình như get = proxy thì resume hơi khó

tonluonganh

Tình hình là mình mới mua 1 acc vip fshare nhưng có một số vấn đề thắc mắc mà search google không ra nên lập topic này hỏi ý kiến của các bro Đối với acc vip của fshare nếu như mình đang down dở một tệp tin mà mình stop download thì một thời gian sau đó mình có thể resume để tiếp tục down tiếp tập tin đó không cụ thể thời gian ở đây là sau 8-12 tiếng mong mọi người giải đáp giúp mình với Thank nhiều nó có nói nè bác

may_bee

đúng đó.chỉ cần file dở đó trong máy bạn không bị hỏng j thì chắc chắn sẽ resume được cho dù qua mấy ngày.nhất là bạn có vip thì chỉ cần paste lại link là ok ngay.còn nếu get link hình như get = proxy thì resume hơi khó bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình được ko. paste lại ở đây tức là vào lại link cũ down lại à bạn

Các chủ đề có liên quan khác