tigerous_4787

Chuẩn Web xin giới thiệu với các bạn một công cụ giúp tăng view Youtube "Share Youtube Videos" có thể nói khi dùng công cụ này đôi bên cùng có lợi.

Bạn sẽ xem cho người khác sau đó hệ thống tính điểm cho bạn từ đó quy ra số view, like, fav mà bạn sẽ có được cho video của mình.

Link down:

Pass down: chuanweb.vn

Đây chính là giao diện phần mềm sau khi cài đặt

Phần mềm sẽ thống kê số credit bạn đã kiếm được, đồng thời ở các tab myvideo, addvideo các bạn có thể thêm bớt và xem thông tin thống kê với video của mình.

Đứng ở khía cạnh của một người làm marketing thì cách tăng view youtube này chẳng qua là một hình thức show hàng và với họ thì cách đầu tư cho nội dung của video và viral đến người xem là hiệu quả nhất.

Tuy nhiên suy nghĩ của một người quản trị website thì lại khác cách dùng phần mềm này là hoàn toàn hữu ích vì view, like, comment, fav.. video là một trong những yếu tố xếp hạng channel, video khi tìm kiếm.

Ưu điểm của tool này bạn có thể dễ dàng nhận thấy là không cần bật trình duyệt lên vẫn có thể thao tác và kiếm credit cũng khá nhanh.

Hi vọng những thông tin này thực sự hữu ích cho bạn, đừng quên like và comment nhé.

Bryant

tăng view làm gì vậy các bác..video của em cứ kệ nó không quan tâm mấy

Xever

tăng view làm gì vậy các bác..video của em cứ kệ nó không quan tâm mấy Tăng views để ** với Gangnam style

Kearney

Tăng views để ** với Gangnam style Cái này cũng hay, không chừng Gangnam Style cũng dùng cái này

t1nhy3ul4gj91

Cái này cũng hay, không chừng Gangnam Style cũng dùng cái này thật không vậy bác..áp dụng cho mấy em Tara nhà mình đi

Somhairle

mà tăng view được gì mà ai cũng muốn thế Khi lượt view tăng đến một lượng nào đó. Google sẽ trả tiền cho bạn.

Traveon

kiếm credits của phần mềm này thế nào vậy thớt, có đổi được ra $ không?

diana_le89

đang bị kỉ luật + pots k có hình ảnh hay minh hoạ + đề tài khá nhạy cảm => có vẻ nguy hiểm quá )

Các chủ đề có liên quan khác