Burkhart

Cách này mình mới sưu tầm vậy thôi chứ chưa thử,mọi người hãy làm rồi reply lại cho mình nha!

Cách 1

Đây là cách lấy Acc Premium Mega đảm bảo 100%

Bước 01: cần làm ra (tạo) 01 Acc Free Mega.

Bước 02: Vào trang web sau:

1. Tại mục Username: đánh User name của Acc Free Mega mà bạn vừa đăng ký.

2. Tại mục Password: đánh Password của Acc Free Mega mà bạn vừa đăng ký.

3. Tại mục Configuration: chọn dòng Use a proxy sever (......).

4. Tại mục Proxy IP: đánh 01 đất chỉ IP nào đấy vào, tốt nhất là IP có đất chỉ tại Mỹ hay Canada. Có thể tìm IP tại đất chỉ sau:

5. Tại mục Proxy Port: đánh số Port của Proxy đấy vào, ví dụ: Proxy Port:196.202.252.244:80 thì 196.202.252.244 là IP và 80 chính là Port.

6. Cuối cùng bấm vào nút: Activate và ngồi chờ.

7. Có 01 cái khung nhỏ nằm dưới chữ Activate sẽ cho bạn biết tình trạng của chuyện đăng ký.

8. Nếu nó báo ... conecting time out hay wrong user/ pass... thì bạn phải kiểm tra lại có thể Proxy IP đó bất có giá trị hay bạn nhập sai User/ pass. Yêu cầu đánh lại các nội dung và đặc biệt là thay đổi Proxy khác.

9. Tình trạng được chấp nhận nó sẽ báo ... happy premium hour XXX minute ~ chúc mừng bạn có được acc premium trong thời (gian) gian XXX phút.

Hạn chế của chương trình này:

1. Chỉ có thể đăng ký acc premium trong khoảng thời (gian) gian từ 08h00 đến 14h00 giờ Việt Nam.

2. Acc này chỉ có giới hạn trong XXX phút (thông thường khoảng 300 - 500 phút), sau khi hết hạn phải đăng ký lại.

Cách 2

Hướng dẫn fake IP để cho ai ở ngoài USA (Kaze)

Ai ở USA cũng làm được => IP chính thức DL 3files + fake IP này là 3 files nữa => 6files, (mà ở đây có tất cả là 4 free server => các bạn có 5 IP trong một ngày => 15 files DL chưa tính premium)

thêm vào premium trong vòng 6 tiếng thì DL thoải mái cho các bạn ở USA[/COLOR]

Hướng dẫn anh em fake ip usa 100% thành công, always live (ở trang secureix.com)

Bắt đầu nào :

Bạn vào đây rồi đăng kí 1 user :

Rồi vào trang này :

đăng nhập user và pass bạn vừa đăng ký .

Rồi config user vừa đăng ký.Sau đó mở "Network Connections" lên

click vào "Create a new connection"

Phần "Company Name" điền là secureix.com.

Next .

Ở phần "host name or ip address" Bạn vào

. Tìm phần "PPTP VPN Settings" có 6 server cho bạn chọn. trong đó có 4 server free.2 server "premium users" . Ở đây tui chọn server 1 với IP là 66.150.105.11.

bạn copy cái ip này vào .

Next --> Finish .:

Bạn điền user name và pass vào :

Ấn connect. Rồi sau đó nó hiện lên 2 cái màn hình ở taskbar :

tui cũng vừa thành công rồi các bạn nhìn nè

Nhưng do tui viết bài này chỉ dẫn các bạn vào 6h chiều nên bất down như premium.

các bạn nhìn thời (gian) gian mà chương trình này khuyến mãi nha 9 PM-> 3 AM giờ bên US.

Đổi IP

trong

có IP của 6 server, hãy chọn server free

tatca_laem

mình làm rồi (được có 140 phút)mà vào MEGA nó vẫn báo là không phải thành viên trả phí là sao nhỉ

toi_toi

sao trang không có thấy mục Username mục Password mục Configuration vậy bạn

vo_doi_dot_com

cái này từ năm 2007 chắc là megaupload họ fix lỗi này rồi , mega h load free 1file 1 cũng được tốc độ 90kb/s đấy

Gilroy

tình hình là mình load free tốc độ cũng được 127 kb/s , các bạn thử xem sao

Camdin

Thức tế thì bây giờ vừa có giờ hạnh phúc, nguyên lý của phương pháp trên chẳng qua là phụ thuộc vào giờ hạnh phúc mà mega khuyến mãi thôi, bây giờ thi không cần nữa rồi

Milbyrne

bài này vừa tồn tại trên mạng từ năm 2007 rồi,đến giờ làm gì còn hiệu lực, mega nó fix hết rồi, làm sao fake được, kiếm cách khác đi thôi, ông này chơi copy paste mà bất ghi nguồn luôn mới ghê.

Các chủ đề có liên quan khác