Tình hình là em cài windows xong nó báo thế này sau mỗi lần khởi động,mong các pro giúp em khắc phục lỗi này với nhá

ps:Win em nó là windows 7,64b,main asus

hoatim_ngoaisan

bạn vào msconfig >starup>xem có cái nào nghi liên quan tới asus setup như ở trên thì bỏ chọn khởi động cùng windows đi bạn.

mymy_xinhxinh

Bạn có thể tiến hành cài lại driver cho máy thì hiên truong này sẽ không còn! Nhớ để nguyên file setup cho lần reset đầu tiên chứ đùng xóa no!

nhox_bjnh

bạn vào msconfig >starup>xem có cái nào nghi liên quan tới asus setup như ở trên thì bỏ chọn khởi động cùng windows đi bạn. cái này mình đã thử,nhưng vẫn không hết,mỗi lần khởi động lại vẫn tình trang như cũ,mà cho mình hỏi thêm,nó như vậy có ảnh hưởng gì tới hiệu suất và tuổi thọ của máy không vậy nhỉ

Parnell

Bạn có thể tiến hành cài lại driver cho máy thì hiên truong này sẽ không còn! Nhớ để nguyên file setup cho lần reset đầu tiên chứ đùng xóa no! Cài lại hết driver của nó luôn à bạn,hay chỉ cài có cái file đó thôi

ngvuhung1988

hình như bạn đã xoá cái file setup đó rồi à,đây hình như là driver hotkey thì phải, bạn chạy lại file setupp hotkey rồi khởi động lại xem còn bị không.

ki_en

kiểm tra cái driver đó coi đã cài hết chưa. Cài lại rồi khởi động xem

baby_satthu77

Cài lại hết driver của nó luôn à bạn,hay chỉ cài có cái file đó thôi

Chỉ là cái driver bị dính với hotfix dó thôi! trường hợp này là do sau khi cài driver máy tính reset và tiến hành cài tiếp hotfix nhưng bị mất file đó nên nó keo6 ca ấy mà~!

lananh_VN

Bạn cài lại cái driver đó cho thành công xem còn báo ko? pác này phán chuẩn này

loitraitim_lt

Tình hình là em cài windows xong nó báo thế này sau mỗi lần khởi động,mong các pro giúp em khắc phục lỗi này với nhá

ps:Win em nó là windows 7,64b,main asus Bạn post lại hình đi

Không thấy được ảnh nhưng mình đoán là cái lỗi này phải hem

Ollie

Thank các pác đã tư vấn,e đã làm được,nhưng không biết nó có ảnh hưởng tới hiệu suất làm việc,và tác hại gì tới máy không

Các chủ đề có liên quan khác