rainie_leeyoung

mình hum qua cài cái IDM của trang này bấm vội không để ý vậy là đồng ý cho nó cài làm trang chủ mà tìm mọi cánh không biết làm sao gỡ được nó ra a biết chỉ mình với nge

Durwyn

Bạn ngắt kết nối mạng đi vào program and features tìm xem có nó không gở bỏ nếu không thấy thì thoát , mở ổ C ra serch chiplove nó ló ra cái nào xóa cái đó, vào trình duyệt tìm ở plugin và extension có tên của nó thì xóa hết , (tất cả các trình duyệt) cài đặt lại trang chủ cho trình duyệt.

Mở kết nối mạng lại

hoxuan_tai

mình hum qua cài cái IDM của trang này bấm vội không để ý vậy là đồng ý cho nó cài làm trang chủ mà tìm mọi cánh không biết làm sao gỡ được nó ra a biết chỉ mình với nge Bạn xài trình duyêt nào! Bạn vô phần cài đặt của trình duyệt đó tìm phần HomePage và xóa trang chiplove đi đưa nó về mặc định.

hoang_nguy

Ức chế vs cái trang chủ chiplove quá đy. mà không bác nào biết xóa trang chủ hả ??? ngồi nghịch máy mãi mới nghĩ ra bật cái Cr-ack của nó nên pack song nó hỏi đặt làm trang chủ không. nếu bấm có thì nó sẽ đặt nếu bấm không thì máy đặt rồi hay chưa đặt nó cũng sẽ thành tự xóa trang chủ chiplove điên hết cả nảy

Jamiel

Bạn dùng Chrome hay firefox

chorme thì vào cài đặt , chọn mục " Khi khởi động " - " mở trang hay tập hợp trang .. " rồi sửa lại

Fifefox thì Tools -> Options -> Gerenal .....

hay nếu vẫn không có gì thì vào "Control Pane" -> "future and programs" xem có cái gì lạ lạ chắc chắn không phải những thứ mình cài thì xoá đi . Vd như " Ask toolbar " " Webget " ,... tương tự . Hy vọng có ích với bạn

sunshine_wind

Bạn dùng Chrome hay firefox

chorme thì vào cài đặt , chọn mục " Khi khởi động " - " mở trang hay tập hợp trang .. " rồi sửa lại

Fifefox thì Tools -> Options -> Gerenal .....

hay nếu vẫn không có gì thì vào "Control Pane" -> "future and programs" xem có cái gì lạ lạ chắc chắn không phải những thứ mình cài thì xoá đi . Vd như " Ask toolbar " " Webget " ,... tương tự . Hy vọng có ích với bạn bạn bị trang chủ chiplove chưa cài thử và xem có làm được như bạn không nhé

Caine

trang chủ ở trình duyệt nào vậy bạn, nếu bạn kick vào shortcut trên destop thì xóa cái shortcut đó đi, sau đó gỡ các thứ ra, nếu là ff hay ie thì có tùy chọn thì reset lại, nhớ là xóa hết short cut đi, nếu không được bạn team view lên đây

Các chủ đề có liên quan khác