quán nét nhà em trước đây cài đặt là nhờ người cài đặt.bấy giời em muốn giải nén phiên bản mới của game fifa nhưng mà không biết họ cài setup game này o đâu thông thường tất kả đều để ở ổ D nhưng thiếu mỗi game fifa giời phải lam sao để tìm được ổ để giải nén game này đây.vì không tìm dúng đường dẫn để giải nén thì phiên bản mới giải nén xong cũng như không.bác nào biết giúp em nhé.thank!!!!!!!

boy_me_game2004

Click chuột phải vô cái icon fifa ngoài destop nha -> Properties -> Shortcut -> Open File Location thế là xong

love_matrix

thank ban nhe

tui lam xong hit rui

tk tk nhiu

co the thui ma may hom nay khon kho khach hang cu bao không vao duoc

Gall

các bạn Ơi Trợ Giúp MÌnh MÌnh Tải Xong Rồi Nhấn Tiếp Theo NHấn Tiếp Theo Chọn Ô Đĩa Nhưng Chọn không Được

các bạn Giúp Mình Nhé

milo_buffo

toi di den dc buoc shortcut thui chang pit open file location nhu the nao nua giup toi voi anh em

BLOG_Idol

nó cứ bảo chọn ổ đĩa mà chẳng biết ô đĩa nào mà chọn ai bjk chỉ giúp vs

Kitten_Chubby

mình đã tải xong hết rồi nhưng khi vào chơi thi không nhấn chữ bắt đầu dc mà chỉ nhấn duoc chữ kết thúc thôi,thế là bi sao vay các bạn

rocklonely1088

cho em hoi tai sao fifa online tai ve giai nen xong van khong choi duoc. mỗi lần đăng nhập là phải cài đặt lại!

hoxuan_tai

Anh em vào đây dowload cho nhanh full FIFAonline2 bản cập nhật 03/05/2014

Courtnay

Anh em vào đây dowload cho nhanh full FIFAonline2 bản cập nhật 03/05/2014 giờ làm gì còn fifa 2

Các chủ đề có liên quan khác