ga_oanh

Usb viettel của mình cắm vào laptop thì vẫn sáng nhưng máy tính mình không nhận được..trong my computer không có ổ đĩa dcom, minh không kết nối được. Mình gỡ phần mềm dcom ra cài lại thì máy nó không nhận ổ đĩa dcom nên không lam được. minh lấy dcom cắm qua 2 máy khác cũng y như vây, trong khi mấy dcom khác thì vẫn xài bình thường. cái ở đây mình không hiểu là sao vẫn sáng đèn mà nó như vây. Ra Viettel nó bảo kỹ thuật nghĩ lễ 5 ngày..mà 5 ngày không có mạng chăc............hjc. Mong mọi người giúp với..

Thank..

TH này có thể do D-com bị lỗi rồi. Nghĩ lễ thì nhân viên vẫn phải nhận bảo hành cho bạn nếu thiết bị còn bảo hành. Tks.

jinxexykixx

em cũng vừa làm cái độp như bác hồi sáng. gỡ phần mềm dcom ra giờ cắm vào không được. hóng thánh giúp

bautroicuasao

em cũng vừa làm cái độp như bác hồi sáng. gỡ phần mềm dcom ra giờ cắm vào không được. hóng thánh giúp ra nét cài thử xem có dc không nếu dc thì máy nhà bị lỗi rồi đó

Burgard

Thử mượn dcom rồi cắm vào xem. Nếu mà được thì kiểm tra có bị màu vàng vàng chỗ driver modem trong device manager ko. Thông thường đó là lỗi code 19

Các chủ đề có liên quan khác