Number1_007

tình hình cái gmail lập lâu rồi mà giờ nó k vô được k rõ vì sao . chắc là vì em quên pass , hic đánh mấy cái pass hay dùng k được.vô lấy lại mật khẩu mãi không được

hồi lúc mới lập gmail nó có gởi cái mail thông báo đã đăng kí thành công vào 1 cái mail khác của em , nên em vẫn còn có cái mã xác nhận nhưng trong Gmail lại không có cãi lấy pass bằng mã xác nhận ,em lên GG tìm mà toàn hướng dẫn của gmail cũ , em rối lắm các bạn chỉ giúp em với em Thank nhiều

somido2100

Nếu 1 acc gmail để lâu thì cái pass sẽ hết hạn (Chắc là vậy)

Vì mình cũng bị tình trạng như vậy trước đây

tien_kin

Hình như có thể loại lấy pass bằng số điện thoại nữa hay sao ấy , hồi bạn đăng kí có lấy số điện thoại không ?

Riku

Nếu 1 acc gmail để lâu thì cái pass sẽ hết hạn (Chắc là vậy)

Vì mình cũng bị tình trạng như vậy trước đây chắc rứa quá để cũng cả năm rồi . hic

in242ni

Hình như có thể loại lấy pass bằng số điện thoại nữa hay sao ấy , hồi bạn đăng kí có lấy số điện thoại không ? hic khổ nổi lúc xưa đăng kí k nhập mobile vì cứ sợ sợ :3 , sợ mấy cái đưa số đt lỡ phiền phức này nọ nên thôi :v , nhưng lúc mà mình ấn vào lấy pass nó lại hiện ra cái bảng mình đánh mail vào xong nó hiện ra bước hỏi mấy câu hỏi kiểm tra .thế là k làm ăn gì được :v mò mãi k được

sunmi_nguyen

hic khổ nổi lúc xưa đăng kí k nhập mobile vì cứ sợ sợ :3 , sợ mấy cái đưa số đt lỡ phiền phức này nọ nên thôi :v , nhưng lúc mà mình ấn vào lấy pass nó lại hiện ra cái bảng mình đánh mail vào xong nó hiện ra bước hỏi mấy câu hỏi kiểm tra .thế là k làm ăn gì được :v mò mãi k được Mình mới chỉ tìm hộ ông thầy cái gmail bằng số di động thôi nếu có địa chỉ email sơ cua thì mình cũng không chắc là tìm được đâu

Các chủ đề có liên quan khác