mình dùng mạng VNPT, mấy hôm trc ms ghót lại ổ C, trc đó thì lướt fb bình thường. Nhơng sau đó thì mình vào facebook luôn hiện ra trang này

sau đó thì hiện ra trang facebook nhưng vs tình trạng http gạch chéo

kèm theo đó là 1 đống tùm lum lỗi xảy ra, mình không chat được, viét dc dòng tin nhắn là phải đóng F5 rồi ms xem được trả lời của họ, hình ảnh thì cái coi được cái ko,cực kì lag,... dù mình vào m.fb.com thì lỗi vẫn như thế. Mn ai có cáh nào thì giúp mình vs ạ (( mình vẫn để DNS 8888 8844

Mà mình chỉ bị lỗi trên chrome thôi, còn firefox vẫn tót, nhưng mình rất cần dùng chrome vì firefox rất nhiều thứ hạn chế và không quen, mn gipups mình vs ((

pjnk_pjg_90

Mình cũng bị tương tự thế này, lên mạng họ bảo chỉnh lại thời gian máy, nhưng thời gian máy mình vẫn đúng, chưa biết cách khắc phục thế nào. Mình khuyên bạn nên xài tạm firefox và mong có cao nhân giúp đỡ

Skeggr

mình dùng mạng VNPT, mấy hôm trc ms ghót lại ổ C, trc đó thì lướt fb bình thường. Nhơng sau đó thì mình vào facebook luôn hiện ra trang này

sau đó thì hiện ra trang facebook nhưng vs tình trạng http gạch chéo

kèm theo đó là 1 đống tùm lum lỗi xảy ra, mình không chat được, viét dc dòng tin nhắn là phải đóng F5 rồi ms xem được trả lời của họ, hình ảnh thì cái coi được cái ko,cực kì lag,... dù mình vào m.fb.com thì lỗi vẫn như thế. Mn ai có cáh nào thì giúp mình vs ạ (( mình vẫn để DNS 8888 8844

2 hình ảnh 2 giờ khác nhau???
bác chụp lúc nào thế?

2 hình ảnh 2 giờ khác nhau???
bác chụp lúc nào thế? Hình ảnh 1: Chụp khi vào chưa được

Hình ảnh 2: Vào được nhưng gạch xiên ở dong www đó Bạn

phonghieu9

Hình ảnh 1: Chụp khi vào chưa được

Hình ảnh 2: Vào được nhưng gạch xiên ở dong www đó Bạn giúp mình vs

classic_season

bạn thử xem file host thế nào, vs lại ngày giờ chuẩn xác chưa, vào chrome có nút đặt lại trình duyệt nữa, chắc là được

bạn thử xem file host thế nào, vs lại ngày giờ chuẩn xác chưa, vào chrome có nút đặt lại trình duyệt nữa, chắc là được bạn có thể ns rõ hơn 1 chút được ko

over_like_1990

Mình Bị Thế Này Thì Khắc Phục Như Nào Vậy Mọi Người Cần Vào Gấp. Ngày Giờ Của Mình Vẫn Đúng.....HELP

becksin07

Mình Bị Thế Này Thì Khắc Phục Như Nào Vậy Mọi Người Cần Vào Gấp. Ngày Giờ Của Mình Vẫn Đúng.....Giúp Không có ai giúp được à, mình cũng đang bị tình trạng như trên mà chưa biết cách khắc phục. Mình đã chỉnh lại giờ đúng với giờ hiện tại rồi, những máy khác cùng mạng lan thì vẫn vào google vs gmail bình thường, riêng máy mình thì không. Mọi người giúp mình với

Henwas

Không có ai giúp được à, mình cũng đang bị tình trạng như trên mà chưa biết cách khắc phục. Mình đã chỉnh lại giờ đúng với giờ hiện tại rồi, những máy khác cùng mạng lan thì vẫn vào google vs gmail bình thường, riêng máy mình thì không. Mọi người giúp mình với ừ. không hiểu sao. giờ đồng hồ vẫn đúng nhưng không vào được. dùng crom vẫn vậy cái này khó nhai quá. tìm google mọi người bảo chỉnh giờ nhưng giờ vẫn đúng...

Các chủ đề có liên quan khác