viet_team

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user vừa bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được.

Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web

ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hổ trợ lấy direct link cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hổ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những ip từ Việt Nam bất đăng ký được.

lyxuan

Trích:

ducmtr

bí rùi..li bi rùi ^^ không được bác ơi !!_!

Trích:

trolai10

bó tay. xài được chít liền.

Lãng khách vừa kiểm tra lại, bất có vấn đề gì cả.

Có lẽ các bạn nên tự tìm hiểu lại từng bước một, vì chắc chắn các bạn vừa làm sai 1 hoặc... nhiều bước.

Abhinav

lãng khách có nhiều bài hay quá ta. mà gặp lãng khách trên nhiều diễn đàn nổi tiếng khác rồi nữa

Trahern

Trích:

ducmtr

e đang ký được nhưng không đao được. đều báo banwit !_#

By

By

Nếu em làm theo các chỉ dẫn trong ảnh mà bất được thì Lãng khách sẽ tìm cách khác .

Saniiro

Nhân tiện xin nói kinh nghiệm với các bạn là để download trên trag này thì link trên box.net phải là link gốc chưa bị rút gọn lại
^^

usa_star

Thiệt, bất cách nào download được. Mình tính download từ trang blog này link qua box.net mà không thể nào được, với lại, giao diện trang ở trên cũng không tương tự chút nào nữa. Download direct link toàn ra file html, còn get link thì out bandwidth

Các chủ đề có liên quan khác