Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Nghiên cứu chế biến Nha đam muối chua đóng hộp

ii 
LỜI CẢM ƠN 

Để hoàn thành đồ án 
Trước  hết  tôi  xin  gửi  tới  Ban  chủ  nhiệm,cùng  các  thầy  cô  khoa  Chế  biến –
Trường  đại  học  NHA  TRANG  sự  kính trọng,  tự  hào  và  biết  ơn  được  học  tập  và 
nghiên cứu trong hơn bốn năm học qua. 
Xin  bày  tỏ  lòng  biết  ơn  sâu  sắc  đối  với  thầy  giáo  hướng  dẫn  đồ  án:  TS. 
TRẦN  DANH GIANG-giảng  viên  khoa Chế  Biến –Trường đại học NHA  TRANG 
đã tận tình hướng dẫn tôi trong suốt quá trình thực hiện đồ án. 
Chân  thành  cảm ơn Viện  nhiệt  đới  VIỆT  NGA đã  giúp đỡ  và  tạo  điều  kiện 
cho tôi làm đồ án. Cảm ơn bác HAI ĐỊNH tổ 13 -khóm Ngọc Thảo –Nha Trang đã 
giúp đỡ tôi rất nhiều trong quá trình làm đồ án 
Gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến gia đình,bạn bè,đặc biệt là bố mẹ và hai 
bác ĐẶNG VĂN HOAN,TRẦN THỊ THE,đã luôn chia sẻ, hỗ trợ nhiều mặt và tạo 
điều kiện tốt nhất cho tôi trong suốt quá trình học tập cũng như làm đồ án. 
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!                                                                                                                                                                                                        

Sinh viên 
Trần Thị Thỏa 

Khi nói đến dưa cà, ta hình dung đến sự ngon miệng, song cũng có câu ca . dao “một chén cà bằng ba chén thuốc”. Tìm kiếm một nguyên li
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác