Bradfurd

mấy anh cho em hỏi là em chuyển video 280mb từ flv sang mp4 bằng format factory mà hết 40 phút nó mới xong không biết có cách nào chỉnh cho nó nhanh không sau khi chuyễn xong video 280mb thành 750mb

p/s em vào format factory rồi chọn định dạng chọn file xong chứ chưa chỉnh chất lượng hay cái gì hết

cho em hỏi là từ duôi flv chuyển sang đuôi mp4 hay đuôi mpg thì đuôi nào nhanh hơn

Terrel

mấy anh cho em hỏi là em chuyển video 280mb từ flv sang mp4 bằng format factory mà hết 40 phút nó mới xong không biết có cách nào chỉnh cho nó nhanh không sau khi chuyễn xong video 280mb thành 750mb

p/s em vào format factory rồi chọn định dạng chọn file xong chứ chưa chỉnh chất lượng hay cái gì hết

cho em hỏi là từ duôi flv chuyển sang đuôi mp4 hay đuôi mpg thì đuôi nào nhanh hơn mình cũng bị vậy nè không biết có bạn biết không giúp giùm với CPU của 2 bạn như thế nào !

Vì chuyển đổi video theo mình biết thì ngốn CPU cao nhất đó !

anh hướng dẫn chú 1 cách nhanh hơn nhiều

chú tải idm mới nhất, hay dùng addon download video như downthemall, chú sẽ tải dc mp4 luôn khỏi convert

anh hướng dẫn chú 1 cách nhanh hơn nhiều

chú tải idm mới nhất, hay dùng addon download video như downthemall, chú sẽ tải dc mp4 luôn khỏi convert em tải bằng idm mà anh

pinkysmile99

CPU của 2 bạn như thế nào !

Vì chuyển đổi video theo mình biết thì ngốn CPU cao nhất đó ! cpu pentium 4 3.00ghz ram 2gb

rock_with_boa

nó chuyển theo cơ chế quay lại đó bạn ơi, 280M Flv mà lên mp4 chắc mấy GH, bạn nên chọn chất lượng mp4 thấp xuống nó sẽ nhanh hơn, vì bản thân flv nó xấu sẵn rồi có up lên mp4 chất luog vẫn không đổi

hale8085

Bác dùng format factory thì chậm là phải rồi. Bác xài thử cái này nhé:

Có key đàng hoàng bên trong bác giải nén ra mà dùng. Với video converter này thì chưa bao giờ tui phải đợi quá 5 phút luôn. Chúc bác thành công.

Các chủ đề có liên quan khác