lynne_lov_pik

tớ dùng google chrome từ ngày đầu nó ra, trải qua các phiên bản đều có sự tiến bộ vượt bậc về giao diện, tốc độ, chức năng. Cacngf dùng càng khoái.

Hum nọ giống như bao ngày khác, mở chrome lên, lướt web... rùi đổi qua bắn gunny, mọi thứ vẫn bt bỗng nhiên sao không có tiếng j hết. tưởng tắt tiếng mt, ktra, mở volume 100, tưởng tắt âm gunny, vẫn bt. hoảng wa, tưởng hỏng loa, mở music, tý nổ tai.

Ngạc nhiên, đổi qua trang mp3.zing.vn mở nhak, không có j hết, im lìm.

nở thử bằng IE và Firefox vẫn có âm đều đều. biết chăk chrome bị sao rùi

gỡ ra cài lại đâu 5-7 lần, vẫn không ăn thua.

seach trên mạng không thấy.

qua xài firefox, tốc độ load chậm nhìn phát bực(chưa kể IE chắc đập máy)

h lại qua dùng chrome "câm" huhuhu

ai biết cách sửa chỉ giùm tớ với.

nói túm lại lỗi là chrome không phát tiếng, có ai biết sửa sao chỉ giùm tớ với.

tớ dùng chrome 8 mới nhất đó

Có lẽ bạn nên xem lại rắc cắm ở loa thôi chứ mình nghĩ Google chrome với âm thanh đâu có liên quan gì ? Chỉ cần đầy đủ driver là nó chạy được thôi chứ ? Mà chrome mới nhất hình như là 10.xxx rồi mà !

Nicolas

dc rùi các bạn ah!

hihih, do ai đó mute cái chrome!

mình chỉnh lại rùi.

hjhj

ah luk gỡ có xài Your unital 2010. đã gỡ sak, mình cũng biết dung mà, do không để ý cái mute đó thui.

vấn đề nè xong rùi mod xóa dùm bài nha không để mốc mất đó

chunghoanggiang

troi` oi cua tui ne`, binh thuong` thj no djch tu` tjeng anh sang TViet, hum trc mo may' chay google chrome thj no lạ djch tu TViet sang TAnh , chjnh laj language thj no lạ bao' loi~ the co tuc k0 co cku'

sunflower_axn

các bạn còn đỡ chứ máy tui cài xong là màn hình chuyển sang chế độ khác ( màu mè, hình lớn, mờ), tắt chrome mới trở về bình thường lại. Ai, dùng windows 7 cài chrome cũng thật khổ. Có pác nào chỉ dẫn làm sao giùm tui cái! THANKS trước (^_^)

kienqbth

bạn ơi còn mình thì chọn trang chủ là :

mà khi vào trang này thì bị thành trang igoogle tiếng anh là sao??

manhtu.info

mình cũng rất thích chrome . nhưng nhiều khi xem ảnh toàn lỗi không hiển thị được. toàn hiện hình vuông bé tý . phải chuyển qua FF. chỉ khi nào cần dịch thì dùng chrome

dongchoac_ch

các bạn còn đỡ chứ máy tui cài xong là màn hình chuyển sang chế độ khác ( màu mè, hình lớn, mờ), tắt chrome mới trở về bình thường lại. Ai, dùng windows 7 cài chrome cũng thật khổ. Có pác nào chỉ dẫn làm sao giùm tui cái! THANKS trước (^_^)

Athemar

đúng rồi, nếu chú dùng windows 7 thì xem thử có để mute sound cái chrome không bạn có thể chỉ rõ một chút được không?

usa_star

Ai giúp với tui cũng bị kô nghe nhạc trên chỏm được, mở volumn mĩẻ thì kô thấy có google chorm trong đó lun, nhưng nếu mở firefox thì trong đó lại có. help!!!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác