Michael

Nếu các bạn download video trên Youtube định dạng mp4 về bằng IDM mà chỉ thấy hình không thấy tiếng, thì các bạn nên update IDM lên phiên bản mới nhất, hiện nay là 6.16 build 1. Sau đó các bạn cập nhật phiên bản mới nhất cho add-on IDM CC của Firefox và IDM Integration cho Google Chrome

Cách cài extension cho Chrome các bạn có thể vào thư mục cài IDM, kéo thả file IDMGCExt.crx vào cửa sổ của Google Chrome như hình

Nhưng mình nghĩ các bạn nên dùng Firefox để download, vì IDM trong Firefox hỗ trợ tốt hơn rất nhiều

Chúc các bạn thành công.

Masson

Nếu các bạn download video trên Youtube định dạng mp4 về bằng IDM mà chỉ thấy hình không thấy tiếng, thì các bạn nên update IDM lên phiên bản mới nhất, hiện nay là 6.16 build 1. Sau đó các bạn cập nhật phiên bản mới nhất cho add-on IDM CC của Firefox và IDM Integration cho Google Chrome

Cách cài extension cho Chrome các bạn có thể vào thư mục cài IDM, kéo thả file IDMGCExt.crx vào cửa sổ của Google Chrome như hình

Nhưng mình nghĩ các bạn nên dùng Firefox để download, vì IDM trong Firefox hỗ trợ tốt hơn rất nhiều

Chúc các bạn thành công. Cái này biết lâu rùi, mà cập nhật lên thì để một lúc sau nó cũng tự thêm IDM vào, với lại có 6.16 rồi cậu à!

Cái này biết lâu rùi, mà cập nhật lên thì để một lúc sau nó cũng tự thêm IDM vào, với lại có 6.16 rồi cậu à! Thank cậu đã góp ý. Về phần thêm IDM là mình nói trong trường hợp có rồi mà IDM vẫn không bắt link, lúc đó phải gỡ ra cài lại trong Google Chrome

Thank cậu đã góp ý. Về phần thêm IDM là mình nói trong trường hợp có rồi mà IDM vẫn không bắt link, lúc đó phải gỡ ra cài lại trong Google Chrome Cứ IDM mới nhất là nó FIX Youtube, hiện tại IDM 6.15 build 15 cũng đã không download được rồi!

kelly_200524

Trên mọi trình duyệt, muốn dow clip youtube nào thì copy đường dẫn đó làm như sau:

vd:

thì ta thêm ss vào đầu linhk đó paste wa trang mới dow vô tư mọi định dạng nếu có ====> ssyoutube.com/watch?v=si3qIqWb5_k

keomut_abu

Trên mọi trình duyệt, muốn dow clip youtube nào thì copy đường dẫn đó làm như sau:

vd:

thì ta thêm ss vào đầu linhk đó paste wa trang mới dow vô tư mọi định dạng nếu có ====> ssyoutube.com/watch?v=si3qIqWb5_k cái nè hay nên dù muộn cũng vô thanks

Các chủ đề có liên quan khác