bduycong

Mình muốn xóa 1 số menu chuôt phải trên windows 7 thì phải làm tn hả mọi người : add-remove programs, control panel, device manage; copy to, move to folder.

Castle

mình không rành vụ này lém nhưng chắc chắn mấy cái này phải chỉnh trong Registry

p/s: bạn dùng bản Ghost của khatmau_sr à ??? mod giao diện đẹp vãi !!

Mình muốn xóa 1 số menu chuôt phải trên windows 7 thì phải làm tn hả mọi người : add-remove programs, control panel, device manage; copy to, move to folder.

cho xin cái theme thớt đang dùng với

Berke

cho xin cái theme thớt đang dùng với đấy là giao diện dc khatmau_sr mod lại, bạn thích thì ghost vào là có, tải ở

bạn nào trả lời giúp mình với, tiện thể hỏi nốt luôn làm sao để trở về giao diện + icon mặc định windows 7 vậy

doanle_2005

bạn nào trả lời giúp mình với, tiện thể hỏi nốt luôn làm sao để trở về giao diện + icon mặc định windows 7 vậy bạn có thể cài lại windows từ file ISO là chắc chắn nhất !!!

violet226

còn cách nào khác không bạn, vì mỗi cái theme mà cài lại windows thì hơi quá

linhxinh_xinh

còn cách nào khác không bạn, vì mỗi cái theme mà cài lại windows thì hơi quá dưới đây là các bước để restore lại hệ thống icon của windows 7 về defaut mà mình sưu tầm trên 1 forum nước ngoài...(cá nhân mình chưa làm bao h nên không chắc có hiệu quả ko) bạn có thể làm chuột bạch thí nghiệm nếu thích

1. bạn tải cái về và chạy nó.

2. Click / gõ vào Run khi được nhắc nhở.

3. Thực hiện theo các hướng dẫn trong dấu nhắc lệnh để xây dựng lại biểu tượng Cache.

4. Khởi động lại máy tính của bạn

Các chủ đề có liên quan khác